Tập Lái
12/8/16
6
4
3
43
[QUOTEbản ngpv12, post: 3167664, member: 65705"]Em quên, em không có ý kiến đóng góp gì, chỉ có chút kinh nghiệm copy, em đã copy xong 20trang
Thật là công phu, bác nào cần PM em sẽ email cho, copy phờ cả râu

Cái này phải đọc từ từ mới nhớ, nên em in ra làm cẩm nang đầu giường![/QUOTE]
C
Em quên, em không có ý kiến đóng góp gì, chỉ có chút kinh nghiệm copy, em đã copy xong 20trang

Cái này phải đọc từ từ mới nhớ, nên em in ra làm cẩm nang đầu giường!
Em quên, em không có ý kiến đóng góp gì, chỉ có chút kinh nghiệm copy, em đã copy xong 20trang

[email protected] thank bac nhieu

• Like
Reactions: beobong
Hạng F
12/10/16
7.497
6.353
113
Dạ, e bá cáo với các bác là hiện nay Metro có nguyên 1 cái shop toàn đồ 3M hay Nax niếc gì đấy. Giá cả rõ ràng, tất nhiên là hàng nhập Thái rồi vì Metro giờ về tay người Thái mà

Tập Lái
8/3/17
2
0
1
41
Đọc 1 lèo 56 trang, cảm ơn tác giả đã chia sẻ nhiều kinh nghiệm hay và bổ ích. Mình đang chạy chiếc Toyota corolla 1985 mà tìm cái vè che mưa sao khó quá, ae có ai biết chỗ nào bán hay mua loại tương đương về độ được không, thanks

Hạng B2
5/9/12
102
98
28
Rất nhiều kinh nghiệm hay và bổ ích, biết cách chăm xe mình tốt hơn và chia sẻ được với người khác nữa.

Hạng B2
19/12/16
301
554
93

Bác gửi em nhé, thank bác! [email protected]

• Like
Reactions: Zace302
Tập Lái
6/6/17
12
5
3
43
Em xin bổ sung thêm chiêu số 6 của Bác chủ thớt: khử mùi xe

Vô Siêu thị Thương xá Tax, Q1, lầu 1, ngay quầy bán đồ khử mùi WC, tìm hộp khử mùi của Hàn hay Nhật gì đó (màu hồng hoặc tím), giá 79k. Cách sử dung:
Nổ máy xe, bật quạt gió số lớn (tắt A/C nhé) cho tất cả dàn lạnh trong xe và điều chỉnh lấy gió trong xe và thổi ra 2 hướng (trên táp lô và chân).
Hộp khử mùi gồm 3 phần: 1 bịch dung dịch, 1 lõi hình trụ và phần hộp nhựa bên ngoài.
Mở hộp, lấy bịch dung dịch đổ vào hộp nhựa, sau đó lấy phần lõi bỏ vào giữa hộp nhựa (để đứng theo chiều mũi tên).
Để nguyên bộ vào sát chân ghế tài xế, đóng cửa 20 phút.

Sau 20 phút, dung dịch sẽ bay hơi hết, mở cửa xe thông thoáng khoảng 20 phút. Xe sẽ hết mùi hôi.

Công dụng: khủ mùi hôi và các vi khuẩn nấm mốc trên xe (6 tháng khử 1 lần)
Em thấy lấy cafe bột khử mùi cũng hay đó các bạn.