Hạng B2
15/3/11
297
124
43
Bình Dương
mylove nói:
61P1512 nói:
Bác Phú chỉ được cái nói cũng hay mà làm .......... cũng giỏi. :)
Đọc xong nước miếng cứ chảy ướt bàn phím, chán vải. Em cũng xuống chỗ Khắc Trung làm vài lần nhưng chưa được diện kiến bác lần nào cả.
Em nhờ bác tư vấn tí nhé. V2 e là Sorento bác Hải. em có gắn đầu DVD nhưng chất lượng âm thanh, hình ảnh chưa hài lòng lắm. Và tuy option trên DVD có nhiều nhưng chẳng xài được bi nhiêu, chắc là làm cho có để dụ những amater như e.:mad:
Thấy bác info về mấy món này thèm wa, e tính trang bị trên xe e thì câu hình ra sao hả bác?Nhu cầu mình vừa đủ nge cho cả nhà thôi, k cần fai cấu hình khủng (=$ khủng) và có dùng được các option như zậy k. E d9g xài IP4 thì có connet ok với Mirrolink k bác?àh, e tính làm thêm 1 màn hình gối đầu phía sau nữa bác ah.
Mấy món này khi e chán em So, muốn cưới e khác thì có dễ Remove ra k bác???????(chứ bán kèm xe thì chết e mất):D
Tks bác nhé
Vấn đề remove thi bác cứ yên tâm : Tất cả những hãng nổi tiếng sx DVD cho xe hơi đều có 1 size chuẩn là 1din, 2din rùi, mình xài DVD thì là 2din. Và đa số các xe hơi của các hãng cũng đều có thể gắn vừa với đầu 2din hết rùi bác nên bác cứ yên tâm là khi chán vợ 2 rồi thì mình cũng có thể remove DVD wa cho vợ 3 được hết đó bác:):)

tks bác mylove nhé. mình khoái con ốc trên avatar của bác wa.:D
mà bác Phú dạo này xuất ngoại hay sao ấy nhỉ?bỏ e giữa chợ bơ vơ thế này chẳng bit hỏi ai?????thiệt khổ:mad:

Hạng C
13/6/10
514
196
43
Em ở Hà Nội, bác Phú tư vấn cho em lắp JVC và Pioneer thì loại nào hơn? Em hiện đang thích Pioneer 8450BT (em cũng đang tìm 8400BH nhưng chưa có, hàng Tàu và Thái về toàn chỉ có BT, không có BH). JVC thì em chưa nghiên cứu kỹ.
Nhu cầu của em cũng đơn giản thôi. Em cần monitor nét, độ phân giải 800x480 trở lên, BT thì cái nào chắc cũng có, có đường vào DVB-T để em gắn receiver coi TV KTS của VTC. Ngoài ra đọc mấy bài của bác mới biết (và gần đây shopping online tìm hàng mới biết có các công nghệ cho Iphone App và Android, có thể chơi game online ... (cài vụ này em chưa hiểu về công nghệ lắm vì chắc nếu vậy bộ Headunit nay cần có đầu kết nối USB modem 3G).
Hiện nay có 2 điều em còn lăn tăn là (1) Pioneer và các DVD 2DIN ngon cắm vô Sorento (trường hải) đều phải chế mặt dưỡng nên lắ nó cứ lồi lồi ra, rồi lắp bộ đồng bộ điều khiển vô lăng (em ghét không đồng bộ) và (2) độ phân giải của Pioneer AV8450BT chỉ có 420x240 ! Sao lại thấp vậy bác nhỉ?
Về kinh phí em có thể đầu tư 1000 nhưng nếu rẻ hơn thì em cũng vui lắm. Xin bác tư vấn cho em 1 chiếc được không ạ? Cám ơn bác nhiều. Đợi tin bác

Hạng C
13/6/10
514
196
43
Bác Bluesky có thể cho em hỏi AV70BT bác mới xài có cần mic rời ngoài để nói chuyện khi sử dụng kết nối bluetooth không? Bác dùng Iphone? Cám ơn bác

Hạng C
Mấy HU thế hệ mới này có hỗ trợ file MKV để xem phim như các HD box không vậy bác Phú? Nếu có thì mình cứ cắm USB rồi thưởng thức thui nhỉ.

@Undertaker: lâu ko gặp, biết bác còn nhớ em ko

Last edited by a moderator:
Tập Lái
26/11/12
1
0
1
Dạ. Bên em đang bán một sản phẩm DVD Android sản xuất bởi hãng HiTS electronic. DVD bên em đang bán có một số tính năng gần giống như của anh Phú miêu tả.
Gồm: Mirror link, Wifi hotspot, phần mềm cảnh báo tai nạn Ion road, phần mềm chỉ đường IGO, kết nối Internet. Anh Phú chịu khó vào link này tham khảo rồi cho em ý kiến đóng góp nhé. Em cảm ơn anh trước. hj
otofun.net/threads/426785-automate-dvd-android-tich-hop-camera-giam-sat-hanh-trinh-hdmi-wifi-hotspot-mi

Last edited by a moderator:
Hạng B1
24/12/04
67
21
8
anh Phú tư vấn cho mình 1 đầu HU mirrrolink chất lượng âm thanh, hình ảnh chuẩn. 1 Bộ sub điện và hệ thống loa tương đối để mình nghe một vài dòng nhạc nhẹ.
anh cho hỏi HU của anh có thể nghe được nhạc lossles được không, có thể đọc từ ổ HDD.
Anh cho mình báo giá và phương án đối với em Altis 1.8AT 2012 nhé.
Em cần nâng cấp cho vợ 2 trước tết nha anh Phú!
Thanks!