O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
dear bác Phú;

Em cũng đang dùng jvc 71bt và iphone 5, nhưng lại ko biết cách làm thế nào để sử dụng app link hết.Em mua sygic Vietnam bản quyền trên iphone, nhưng vẫn ko chạy trên headunit được?-(. Bác có thể tư vấn giúp em ko? Hoặc ít nhất là em chỉ cần xem video trên headunit từ iphone thôi.Cảm ơn bác.
JVC 71bt không xài được với iphone5 đó bác.

• Like
Reactions: Rượu Ben's
Hạng B1
23/12/11
57
26
8
Bác Phú ơi con KW-NSX 700 em lắp chỗ bác vẫn chưa kết nối mirrorlink được với con note 3 của em. Cáp kết nối em đã nhờ anh Trung chỗ bác mua hộ rồi, mà khi kết nối chỉ được MHL chứ ko được mirrorlink, giúp em vụ này với.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Dạ, để em nghiên cứu xem, ko biết đã có firmware update cho đầu này chưa. Hiện em ở nước ngoài nên cũng chưa trả lời bác đc.
Có tin gì, em sẽ gọi báo cho bác nhé!
Cảm ơn bác!
Phú

Map confirmed
Hạng B2
15/6/14
497
653
93
Hải Đăng
hi bác Phú,
mình muốn nâng cấp dvd hiện tại và gắn them subwoofer cho xe mình (santafe2014). Hiện tại mọi thứ đều quá tệ. Dvd thì hay treo, loa theo xe nghe nhức óc quá bác ah. Nhờ bác tư vấn giúp.
Cám ơn
PS: bạn em bảo gán subwoofer cua Bose nghe tôt. Ko biết thế nao. Về âm thanh thì em mù chữ bác ah.

• Like
Reactions: HP Stereo
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
hi bác Phú,
mình muốn nâng cấp dvd hiện tại và gắn them subwoofer cho xe mình (santafe2014). Hiện tại mọi thứ đều quá tệ. Dvd thì hay treo, loa theo xe nghe nhức óc quá bác ah. Nhờ bác tư vấn giúp.
Cám ơn
PS: bạn em bảo gán subwoofer cua Bose nghe tôt. Ko biết thế nao. Về âm thanh thì em mù chữ bác ah.

Bác nên đổi qua DVD thông minh thế hệ mới của các hiệu JVC và Pioneer. Về phần âm thanh thì bác thay một bộ loa component cho cửa trước + 01 amp để kéo nó. Nếu chi phí dự trù cao chút nữa thì bác gắn thêm 01 subwoofer + amp để bổ sung tiếng trầm và đem đến sự cân bằng ( balance) quan trọng cho chất lượng âm thanh.
Chi phí và thương hiệu thì bác ghé qua em tham khảo rồi hãy tính cho hợp lý.
Thanks bác.

• Like
Reactions: Map