Hạng B2
17/6/04
346
0
16
47
Hà Nội
RE: Mitsu sắp có bước đột phá

Trích đoạn: MitsubishiJolieSS

Ước gì Jolie SS chỉ còn 26.700usd và Gala còn 27.700usd, Grandis có giá ~41000usd, và em Zinger sẽ có mặt với giá ~28.900usd thì còn gì bằng, lúc đó ngoài đường chỉ toàn thấy Mitsubishi, như Zace của Toy đã từng làm ,phải ko các bác.:):):)

Bác không nắm giá xe à: Grandis trước tết có 38K, hịên nay là 39.2K việc gì mà bác phải ước.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: peace

Em vào SGpart gặp thằng chủ trong đó nói là Jolì có tin là giảm còn 22k thui. Đây chỉ là tin vỉa hè thui, nhưng em mong nó là sự thật.
Có thể đây mới là bước đột phá bác ạ! Mà cũng phải đến lúc này thôi, bằng giá 2003 mà! Đâu có sao, vẫn còn lời chán!

Hạng B1
12/6/05
97
0
6
51
TP HCM

Em nghĩ Mit muốn chơi được TOY thì giá của Jolie phải giảm ở mức 20,000 US$ thôi. Cũng cần phảii thực tế chứ nếu không Jolie chỉ còn nước ôm mồm mà chết. Em ghét TOY nhưng thấy MIT o có cửa nếu không làm vậy. Bác Hòa Thượng chắc đang khóc đấy ...[:-]

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

em thì không dám đưa ra nhiều dự đoán nhưng Mitsu giảm giá nhiều thì hơi khó nhưng Grandis đã đánh tiếng sẽ tạo bất ngờ thì có thế bác nào mua Grandis sẽ được tùy chọn thêm option thoải mái mà không tính tiền + khuyến mãi trước bạ + bớt giá nhiều từ các Đại Lý để cuối cùng Grandis còn khỏang 36,5 k thì Innova sẻ lên đường.

Hoặc là Grandis sẽ tung ra phiên bản giá rẻ hơn tương tự như Camry 3.0V hoặc 2.4G, Innova G hay J, Ford Focus nhiều phien bản chẳng hạn.

Hoặc nâng cấp Grandis lên thành siêu xe: lên máy V6, đèn pha Bi-xenon....và nhiều tiện nghi cao cấp nhưng giá không đổi

Các bác thấy sao?

Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG

Ý kiến của bác nghe cũng hay, nhưng với điều kiện mẫu Gran ở nước ngoài đã có các Option đó rồi, vì nếu chỉ phục cho tị trường VN thì thì chi phí cho việc thay đổi dây truyền sx sẽ nuốt chửng doanh số bán xe => lỗ nặng.

Trích đoạn: binhtri
Hoặc nâng cấp Grandis lên thành siêu xe: lên máy V6, đèn pha Bi-xenon....và nhiều tiện nghi cao cấp nhưng giá không đổi
Các bác thấy sao?

vtc
Tập Lái
23/1/06
9
0
0
HCM

Em đang tính làm một em J.SS, hỏi đại lý thì được biết là 24/2 sẽ có cuộc họp giữa Mít và các đại lý về thay đổi giá xe, có thể Jolie sẽ giảm khỏang 3-3.5K. Bác nào có thông tin gì hơn thông báo cho anh em cái nhỉ .

Nếu nó xuống J SS còn 22K thì tuyệt .

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Nó xuống 22k thì bác cũng khoan mua, ngâm lâu lâu tí nữa sẽ còn tuyệt hơn bác ạ! :D
Trích đoạn: vtc

Em đang tính làm một em J.SS, hỏi đại lý thì được biết là 24/2 sẽ có cuộc họp giữa Mít và các đại lý về thay đổi giá xe, có thể Jolie sẽ giảm khỏang 3-3.5K. Bác nào có thông tin gì hơn thông báo cho anh em cái nhỉ .

Nếu nó xuống J SS còn 22K thì tuyệt .

vtc
Tập Lái
23/1/06
9
0
0
HCM

Dạ vầng, cám ơn bác . Nhưng mà máu quá rồi thành ra chắc đến cỡ đó là em Không hoãn cái sự sung sướng được nữa .

Hạng B2
25/1/06
137
1
0

các bac bên Mit hpj bàn xong chưa? liệu Grandis có giảm tí nào không các bác???

Hạng B2
25/1/06
137
1
0

Cứ hứa hẹn là có bước đột phá mãi mà chưa thấy đâu cả, đợi lâu quá