Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Hơi đâu giai thích với mấy thằng tào lao
Suốt đời như rùa rút cổ, chu mỏ ra sân si người khác chứ dám ló mặt ra đời làm đc gì đâu
Ngon thì ra mặt, góp mặt làm gì đó để ae nể đi rồi hãy chê bay người khác

Ló là ló ntn vậy bác ? E ko biết ló ra có dc gì ko nhưng bác ko nên thách đố nhau ló mặt như trò hồi bé trong xóm hay chơi nhen

vãi nồi bác hexagon còn lôi chuyện thành đạt ra hơn nhau mới đau đẻ chứ kaka

các bác quên cả cách tranh luận dựa trên lí lẽ, toàn thách đố hơn thua nhau, thôi e hiểu rồi các bác ạh, chả bù vì sao có chuyến đi chơi này ....
chán quá !

• Like
Reactions: city_modulo2013
Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Ah mà các bác làm e nhớ tới mô-tuýp chân dài não ngắn đi làm từ thiện

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Chắc bạn gái bác thì thầm là kích thước không có ý nghĩa gì với cổ phơ hơm? Cổ nói dóc đó, bác nhẹ dạ quá hà! Kkkk

Haha đúng bài của bác rồi, bác suy nghĩ mãi mới nặn ra dc lí lẽ này để comment phải ko !!!!!!

Hạng D
29/5/08
1.490
87
48
MFC
Haha đúng bài của bác rồi, bác suy nghĩ mãi mới nặn ra dc lí lẽ này để comment phải ko !!!!!!
Em đọc 45 cái cmt của bác trên os này toàn là chọc ngoái . . . cảm ơn cái kiến thức văn hóa "lùn" của bác đã giúp group MFC lâu lắm rồi mới sôi động đến thế. ;)

• Like
Reactions: NVT0933
Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Hơi đâu giai thích với mấy thằng tào lao
Suốt đời như rùa rút cổ, chu mỏ ra sân si người khác chứ dám ló mặt ra đời làm đc gì đâu
Ngon thì ra mặt, góp mặt làm gì đó để ae nể đi rồi hãy chê bay người khác
e nói vui mà bác nói e tự ái quá :D

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Em đọc 45 cái cmt của bác trên os này toàn là chọc ngoái . . . cảm ơn cái kiến thức văn hóa "lùn" của bác đã giúp group MFC lâu lắm rồi mới sôi động đến thế. ;)
Thường thì mình thấy các thể loại tào lao thì mình comment, thấy hay thì like, that’s it

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Ơ CÁI THĂNG MẶT LOL...LÂU QUÁ KHÔNG GẶP, DẠO NÀY CÒN CHẠY GRAB KHÔNG? HAY BÁN XE NHẢY CẦU RỒI.

Kiếm cái gì đó hay hơn để tranh luận đi bạn ơi
với bạn bỏ cái suy nghĩ xỉ nhục, coi thường các bạn chạy grab nhé