Phim cách nhiệt 3M chính hãng có rất nhiều gói phim khác nhau, từ thấp đến cao, thậm chí là hàng Top thị trường như gói Full Crystalline. Tuy vậy, gói phim được khách hàng lựa chọn và sử dụng nhiều nhất vẫn là gói cao cấp Color Stable.
MITSUBISHI FC & Phim Cách Nhiệt 3M Chính Hãng

Chi tiết mã phim:
Kính lái với mã phim cao nhất của 3M_Crystalline CR60.​
Kính sườn và kính lưng với mã phim Color Stable CS35/CS20​

Link tham khảo:
(còn tiếp)

Gói phim cao cấp 3M Color Stable: lựa chọn hợp lý nhất cho những dòng xe gia đình. Kết hợp tốt nhất 3 tiêu chí quan trọng:​
- Cách nhiệt hàng Top thị trường với mã phim cao nhất của 3M dành cho kính lái_Crystalline CR60​
- Tính thẩm mỹ cao của mã phim CS20 (Color Stable) dán cho kính sườn và kính lưng. Xe sau khi dán CS20 nhìn khác hẳn: mạnh mẻ, sang trọng và riêng tư.​
- Chi phí ở mức hợp lý với thời hạn bảo hành 10 năm chính hãng của 3MVN (bong tróc, lão hóa keo, rộp bong bóng, loang màu...)​

Link tham khảo:

Đáp ứng quá tốt các tiêu chí quan trọng nhất dành cho kính lái (vừa cách nhiệt tốt vừa phải đảm bảo tầm nhìn ngay cả đêm hôm hay trời mưa gió); mã phim Crystalline CR60 được khách hàng đánh giá rất cao sau thời gian trải nghiệm thực tế:​
+ Crystalline CR60 được sản xuất bởi công nghệ đa lớp độc quyền của 3M (+200 lớp) có khả năng cách nhiệt vượt trội nhưng vẫn đảm bảo khả năng quan sát tốt.​
+ Chỉ số cản tia hồng ngoại của Crystalline CR60 đạt mức 97%, hàng Top thị trường hiện nay.​
+ Crystalline CR60 có thể ngăn cản đến 99% tia UV có hại. Đặc biệt theo công bố của Hãng 3M, Crystalline CR60 có chỉ số SPF +1000, cao gấp 20 lần kem chống nắng thông thường (SPF~50) giúp chống nắng hiệu quả.​
Link tham khảo:

Chỉnh sửa cuối:
Crystalline CR60_mã phim cao cấp nhất của 3M dành cho Kính lái (tiếp theo):
- Đảm bảo kết nối: Crystalline CR60 là dòng phim quang học (Optical Film), không có thành phần kim loại nên đảm bảo 100% không cản sóng điện từ (thẻ từ Etag qua trạm thu phí tự động), không cản/gây nhiễu tín hiệu GPS (giúp các thiết bị định vị, bản đồ, tốc độ...cập nhật nhanh, ổn định); đảm bảo các kết nối 3G, Radio...
- Chống lóa hiệu quả: một trong những yếu tố được khách hàng đánh giá cao là Crystalline CR60 có khả năng chống lóa rất tốt. Với chỉ số chống lóa lên đến 32%, giúp khách hàng yên tâm hơn với những tình huống pha đèn ngược chiều. Đặc biệt hữu ích với những dòng xe gầm thấp như sedan, hatchback...​

Hạng D
2/5/16
1.909
1.858
143
Bác cho em hỏi con Outlander đã sẵn kính đen phía sau, vậy xe này dán film nào cho đồng nhất màu sắc, đẹp mà hiệu quả vậy ạ.
Em đang tham khảo vì cũng định lấy con Out mới này.

Bác cho em hỏi con Outlander đã sẵn kính đen phía sau, vậy xe này dán film nào cho đồng nhất màu sắc, đẹp mà hiệu quả vậy ạ.
Em đang tham khảo vì cũng định lấy con Out mới này.
Dạ anh
Trường hợp xe mình, anh dán kính lái và cặp sườn trc là ổn ah.
Kính lái quan trọng anh dán luôn mã phim cao nhất của 3M Crystalline CR60. Cặp sườn trc thì có 2 lựa chọn: Crystalline CR20 hoặc CS20 là đẹp.
Về màu sắc, sườn trc dán CR20/CS20 nhìn gần như đồng màu với màu đen của sườn sau và kính lưng.
Chi phí anh check ib giúp em.
Ref: chiếc Lexus bên em dán kính lái CR60 và cặp sườn trước CS20 (sườn sau và kính lưng màu đen theo xe)
Tks anh

Hạng D
2/5/16
1.909
1.858
143
Cảm ơn bác!
Em chưa lên đời xe nên hỏi đẻ tham khảo thôi.
Trước đây em cũng đã dùng sp của bác, thấy ưng ý nên mua xe mới sẽ qua bác ủng hộ ạ.

• Like
Reactions: TINMY 3M
Tư vấn giúp mình giá cho Outlander gói cao nhất nha
Dạ anh
Chi tiết mã film gói cao cấp ah:
Kính lái quan trọng nên ưu tiên dán mã phim crystalline CR60_cao nhất của 3M.
Sườn và lưng dán CS20 (Trhop cặp sườn trc muốn sáng hơn chút thì dán CS35).

Giá cả chi tiết anh check ib giúp em cho tiện.
Cần thêm thông tin gì anh cứ nhắn em/zalo 0919883705
Tks anh

Hạng F
13/9/07
7.049
48.370
113
Dạ anh
Chi tiết mã film gói cao cấp ah:
Kính lái quan trọng nên ưu tiên dán mã phim crystalline CR60_cao nhất của 3M.
Sườn và lưng dán CS20 (Trhop cặp sườn trc muốn sáng hơn chút thì dán CS35).

Giá cả chi tiết anh check ib giúp em cho tiện.
Cần thêm thông tin gì anh cứ nhắn em/zalo 0919883705
Tks anh
Nhớ chiếc innova ko biển số dưới hầm chung cư q7 ko anh? Mình cần dán 1 con pajero sport (ko dán kính lái và 2 cửa sổ trước). Anh pm giúp giá các gói hiện tại nhé