Hạng B2
18/12/18
112
132
48
Mấy bạn đi Outlander cho mình hỏi thăm chút. Mình để chìa khóa thông minh trong xe rồi ra ngoài bấm nút khóa của trên tay nắm cửa có được không vậy?

Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Mấy bạn đi Outlander cho mình hỏi thăm chút. Mình để chìa khóa thông minh trong xe rồi ra ngoài bấm nút khóa của trên tay nắm cửa có được không vậy?
Làm sao mà được bác. Out cùi bắp thật nhưng nó cũng thông minh chớ đâu đến mức dốt cỡ đó. :D

Hạng D
6/9/07
4.511
37.895
113
Làm sao mà được bác. Out cùi bắp thật nhưng nó cũng thông minh chớ đâu đến mức dốt cỡ đó. :D
MR cũng hoài cổ những năm 90, nhưng để chìa KOS trong xe thì không thể khóa cửa. Để số "N" hay có cánh cửa nào chưa đóng chặt, nó cũng hỏng cho khóa.

Hạng B2
18/12/18
112
132
48
Các bạn cho mình hỏi với Outlander khởi động bằng nút Start/Stop thì khi lên xe đạp phanh, nhấn nút khởi động liền hay là:
1. Nhấn mở ACC
2. Nhấn mở On (chờ cho đèn taplo tắt gì đó)
3. Rồi mới đạp phanh nhấn khởi động?
Cảm ơn các bạn.

Các bạn cho mình hỏi với Outlander khởi động bằng nút Start/Stop thì khi lên xe đạp phanh, nhấn nút khởi động liền hay là:
1. Nhấn mở ACC
2. Nhấn mở On (chờ cho đèn taplo tắt gì đó)
3. Rồi mới đạp phanh nhấn khởi động?
Cảm ơn các bạn.
Theo qui trình đó là xe nổ máy nhé bác ( cần số phải nằm ở vị trí P hoặc N nữa nhé )

Tập Lái
3/5/19
12
4
3
44
Các bác cho em hỏi out bản pre nếu muốn gắn thêm cảm biến lùi thì có tích hợp vô màn hình trung tâm được không ạ? nhờ bác giới thiệu dùm loại nào OK?thanks

Hạng B2
18/12/18
112
132
48
Xe mình khi tắt máy khóa cửa trên taplo (kế bên nút đèn hazard vẫn còn một cái đèn đỏ chớp chớp là đèn gì vậy các bạn, có bình thường không vậy?