Hạng B2
9/7/09
228
215
43
Biên Hòa - Đồng Nai
Biên Hòa thì Bắc Quang - Ngã ba Vũng Tàu đại lý MIT ( khám tim mạch - thần kinh thôi, ngoại khoa, da liễu đi gara ngoài cũng được)
Thank bác. Nhân tiện cho em hỏi cách trượt băng ghế ở giữa (băng thứ 2 sau tài xế) v33 đời 2002 thì làm như thế nào ạ. Em vã mồ hôi hột từ chiều đến giờ mà chỉ gấp lại được thôi. Ko tài nào trượt lên trượt xuống được. Nó đang bị trượt về sau hết cỡ . Sát ghế sau cùng luôn

Attachments

• Haha
Reactions: doanhlilama691
Hạng B2
26/4/16
217
136
43
54
Thank bác. Nhân tiện cho em hỏi cách trượt băng ghế ở giữa (băng thứ 2 sau tài xế) v33 đời 2002 thì làm như thế nào ạ. Em vã mồ hôi hột từ chiều đến giờ mà chỉ gấp lại được thôi. Ko tài nào trượt lên trượt xuống được. Nó đang bị trượt về sau hết cỡ . Sát ghế sau cùng luôn
thứ1 cầm tay gạt kéo lên ghế gập vào tý rồi trượt
2 ra đằng sau ghế xem gần dưới sàn có dây ngắn thì kéo về sau ghê tự chạy
3 có cần đạp thì đạp ghế tự chạy
nếu ko dc nữa thì bị kẹt hoặc đứt cáp rồi

Hạng B2
26/4/16
217
136
43
54
Cái hộp ở dưới ghế như thê sao chạy dc

Hạng B2
9/7/09
228
215
43
Biên Hòa - Đồng Nai
Cái hộp ở dưới ghế như thê sao chạy dc
Đểvmai mình tháo ra. Nhưng sợi dây ngắn phía sau kéo nó thì để lật ghế lên mà bác. Còn 2 cái cần đạp phía sau thì nó gấp cái tựa lưng nhưng vào được 1 tí thôi. Tóm lại là lật ghế lên và chỉnh tựa lưng gấp ghế đều được. Chỉ trượt lên trượt xuống là ko được thôi. Mà nhìn trong cái thanh trượt dưới ghế thì có dấu của trượt nếu bi hỏng lâu rồi thì ko để lại dấu mới như vậy

Hạng B2
26/4/16
217
136
43
54
Đểvmai mình tháo ra. Nhưng sợi dây ngắn phía sau kéo nó thì để lật ghế lên mà bác. Còn 2 cái cần đạp phía sau thì nó gấp cái tựa lưng nhưng vào được 1 tí thôi. Tóm lại là lật ghế lên và chỉnh tựa lưng gấp ghế đều được. Chỉ trượt lên trượt xuống là ko được thôi. Mà nhìn trong cái thanh trượt dưới ghế thì có dấu của trượt nếu bi hỏng lâu rồi thì ko để lại dấu mới như vậy
Nó gập ghế khoảng 45 độ xong tự chạy đó

• Like
Reactions: accord_dongnai
Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
hi các bác, lâu quá em không vào, không ngờ thớt còn sống :):):) dạo này ae nhóm chơi bên face hơi nhiều, các bác đi Pajero có thể vào Pajero Vxx Saigon, em bên đó nhé, bên đó ít người, chỉ anh em thân.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tientranqs