Hạng C
2/3/14
637
489
63
Bác đang chạy xe này hay sao mà khẳng định vậy? PJ này ko có cửa gì để so với prado cả. Chắc chỉ hơn prado về độ hiếm :) PJ chất nhất phải là thế hệ v45! Còn em này em đánh giá nó chỉ ngang fortuner thôi!
Em chạy cũng khá nhiều xe, nhà em từng sở hữu 2 đời PJ từ 2000 đến 2006 đổi qua V45 đó. Em cũng không có anti Toy đâu, tại hiện tại cũng đang đi LC200, nhưng mà so con PJ với Fortuner hay Prado ở VN nó buồn cười lắm, bác tự tìm hiểu treo, cầu, động cơ của bọn nó đi rồi bàn tiếp nhé!

• Like
Reactions: foryouandforlife
Hạng B1
27/6/12
90
170
33
Thành phố Đông Hà
À
Em chạy cũng khá nhiều xe, nhà em từng sở hữu 2 đời PJ từ 2000 đến 2006 đổi qua V45 đó. Em cũng không có anti Toy đâu, tại hiện tại cũng đang đi LC200, nhưng mà so con PJ với Fortuner hay Prado ở VN nó buồn cười lắm, bác tự tìm hiểu treo, cầu, động cơ của bọn nó đi rồi bàn tiếp nhé!
À! Xe gì ko đc sờ thì e mới tìm hiểu! Còn em đang chạy con này đời 2016 như hình! Đã chạy e nó đến 18v Nên mới dám đánh giá vậy, chứ bác vào đây phán mà ko có xe, phán qua hình! Thì e chịu, ko nói lại :)

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
12/10/11
14
97
13
Hà Lội
À

À! Xe gì ko đc sờ thì e mới tìm hiểu! Còn em đang chạy con này đời 2016 như hình! Đã chạy e nó đến 18v Nên mới dám đánh giá vậy, chứ bác vào đây phán mà ko có xe, phán qua hình! Thì e chịu, ko nói lại :)
Vậy bác cũng chỉ chém trên bàn phím thôi, đời 2016 tới giờ bác chạy 4năm mà chém 18v, chắc bác chạy dịch vụ xuyên việt :)) . bác thử post tầm hình bác chạy xe này cho ae coi xem đúng k hay chỉ nói phét, nick cadillac mà ad thì để ford, chạy Pajero

• Like
  • Haha
Reactions: NissanEL and phatlp
Hạng D
5/7/16
1.953
13.851
113
Vậy bác cũng chỉ chém trên bàn phím thôi, đời 2016 tới giờ bác chạy 4năm mà chém 18v, chắc bác chạy dịch vụ xuyên việt :)) . bác thử post tầm hình bác chạy xe này cho ae coi xem đúng k hay chỉ nói phét, nick cadillac mà ad thì để ford, chạy Pajero

Đừng troll nhau thế bác..

Biết đâu bác ấy chạy Pajero...ngân hàng

• Haha
Reactions: phatlp
Hạng D
9/2/18
3.406
5.004
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
ko dc gì chỉ dc cái ngáo giá. dù chê for tun3 nhưng với giá này mình lấy con mới vẫn ngon hơn nhiều. vài năm đầu ko cần phải nghĩ. ăn uống cũng nhẹ nhàng hơn
Nếu ko cần so đo tính toán cơm áo gạo tiền thì nó ngon thật sự đó.