Hạng B2
16/4/07
110
3
18
www.otosaigon.com
Hạ hộp số rồi byng ra kiểm tra sữa chữa thì hảng cũng thể hiện trách nhiệm rồi. Nhưng mà thợ của hảng có ông nào sữa chữa được hộp số đâu, nhất là hộp số tự động, toàn làm kiểu dò dẩm như thầy bói vậy. Tháo ráp xong hên xui lắm bác.

• Like
Reactions: pajerosport_4x4
Hạng C
2/11/08
708
447
63
Hãng còn gửi email về Japan, xin các tổng trưởng phòng Ta - Nhật đủ trò nữa

Hạng C
30/11/21
624
915
93
37
Hãng bên Japan nói h đang thiếu chip nên thôi khách vui lòng đợi hoặc phải bổ máy để xử lý nhanh :eek: ,h thế chủ xe nằm trên thớt mịa rồi.. thằng nào xún tiền trước thằng đó thua:D

Hạng B1
7/6/16
55
39
18
35
em cũng từng bị từ chối bảo hành mấy xe trước đây của các hãng khác. vậy bác có đề xuất gì thực tiễn cho hiện trạng này ? em rửa tai lắng nghe ạ ?
Xe e Hyundai, bị hư bơm xăng giữa đường
Hãng về kiểm tra thay bơm xăng và trả full tiền cẩu xe.
Xe mới mua cả tỉ mà đòi hạ hộp số xuống kiểm tra thay từng món thì cũng đến ạh! Của đau con xót thế mà bác cũng bênh cho hãng được thì thua

Hạng D
31/1/13
1.879
2.596
113
Quận 12, TP. HCM
Ở đây ai đã từng dùng Innova MT 2016 và 2017 form mới sẽ thấy việc hạ hộp số để khắc phục lỗi đạp côn kêu cụp cụp là việc bình thường. Xe mình
bị lỗi vào hãng cũng khiếu nại họ cũng đề nghị hạ hộp số vô dầu mỡ là hết, thời gian sau bị lại hạ hộp số tiếp để sửa. Chính mình chứng kiến tận mắt việc này, mất 2 tiếng đồng hồ.

Tập Lái
24/6/22
4
4
3
39
Hãng bên Japan nói h đang thiếu chip nên thôi khách vui lòng đợi hoặc phải bổ máy để xử lý nhanh :eek: ,h thế chủ xe nằm trên thớt mịa rồi.. thằng nào xún tiền trước thằng đó thua:D
Để xe ở hãng nằm chờ. Hãng hỗ trợ cho mượn xe hoặc trả tiền taxi đi nhé.

Hạng C
30/11/21
624
915
93
37
Để xe ở hãng nằm chờ. Hãng hỗ trợ cho mượn xe hoặc trả tiền taxi đi nhé.
cho mượn con PS ko hay con Attrage :D, cảm giác vứt xe ở hãng ko biết bao lâu lấy về nó thốn lắm chú ơi:eek:

Tập Lái
14/10/20
2
0
1
42
Tình hình vụ hộp số của PS 21 được bác chủ xe thông báo Mít chơi thay luôn hộp số mới cho bác chủ nhé...Cộng động mạng giờ quan trọng và góp phần nhanh đưa yêu cầu chính đáng của người tiêu dùng tới Hãng...là xe còn bảo hành thì thay mới không sửa...

Hạng C
30/11/21
624
915
93
37
Tình hình vụ hộp số của PS 21 được bác chủ xe thông báo Mít chơi thay luôn hộp số mới cho bác chủ nhé...Cộng động mạng giờ quan trọng và góp phần nhanh đưa yêu cầu chính đáng của người tiêu dùng tới Hãng...là xe còn bảo hành thì thay mới không sửa...
quá ngon heee

Tập Lái
24/9/17
23
0
1
36
em đang lái BMW bản X6 2020, dòng này tích hợp động cơ xăng, 6 xy-lanh cho công suất khá lớn, nên vô mấy đường gồ ghề gì em nó cũng chấp tuốt