Hạng B1
12/4/13
68
12
8
Mitsubishi Pajero Sport máy dầu số tự động lướt có nên mua?

Nhờ các bác tư vấn hộ. Hiện em đang có khoảng 700-800tr, đang tìm 1 chiếc xe 7 chỗ phục vụ gia đình. Em có để ý em Mitsubishi Pajero sport máy dầu std (xe lướt).

Các bác có biết anh em ai đang sử dụng và hiện không còn nhu cầu, giới thiệu dùm em với ah. Các bác có kinh nghiệm sử dụng em nó thì cho em biết để học hỏi với ah.

Em cảm ơn.

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/9/17
2.727
2.107
113
39
Xe này đã mua thì dùng bền. Mua xe mới luôn đi bác. Xe lướt khó tìm.

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Kiếm 1 con dầu phom mới như hình dưới 800 là ko thể dù mới đâu đó 900 củ, bản dầu này chỉ có 1 cầu và xe quá ngon rồi.

• Like
Reactions: xlive and tenxo
Hạng D
16/8/12
1.954
1.524
113
Bến tre
Tìm xe thì bác lên mấy trang bonbanh, chotot, cho xe tìm. Còn đánh giá xe thì trên youtube có 2 kênh Xế cưng và TipcarTV đánh giá rất công tâm.

Hạng B1
12/4/13
68
12
8
Cảm ơn các Bác đã tư vấn nhiệt tình. E cũng có tham khảo qua các trang web : bốn bánh, chotot...cũng có Bác bán nhưng toàn là máy xăng 3.0 V6 ( e ngại khoảng ăn uống ) và do e đang tìm xe để đi làm hàng ngày khoảng 60km đi,về chưa tính đi vòng vòng và lâu lâu về quê khoảng 400km nên e muốn tìm máy dầu STD cho tiết kiệm,e cũng cảm ơn các Bác đã tư vấn những xe máy xăng, e có tham khảo qua vài dòng xe nhưng e kết thiết kế của Pajero Sport và độ bền của Mitsubishi đã được kiễm chứng qua nhiều năm .

Do tài chính e có hạn nên e chỉ tìm xe đã qua sử dụng nên các Bác đừng khuyên e vay thêm ngân hàng để mua xe mới ah( dẫu biết rằng xe mới ai cũng thích ) e đã từng vay ngân hàng mua xe nên cũng ngán lắm rùi hihi... .Các Bác xem qua nếu biết ai bán xin giới thiệu dùm . E cảm ơn ah

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
18/4/19
568
433
91
30
Cảm ơn các Bác đã tư vấn nhiệt tình. E cũng có tham khảo qua các trang web : bốn bánh, chotot...cũng có Bác bán nhưng toàn là máy xăng 3.0 V6 ( e ngại khoảng ăn uống ) và do e đang tìm xe để đi làm hàng ngày khoảng 60km đi,về chưa tính đi vòng vòng và lâu lâu về quê khoảng 400km nên e muốn tìm máy dầu STD cho tiết kiệm,e cũng cảm ơn các Bác đã tư vấn những xe máy xăng, e có tham khảo qua vài dòng xe nhưng e kết thiết kế của Pajero Sport và độ bền của Mitsubishi đã được kiễm chứng qua nhiều năm .

Do tài chính e có hạn nên e chỉ tìm xe đã qua sử dụng nên các Bác đừng khuyên e vay thêm ngân hàng để mua xe mới ah( dẫu biết rằng xe mới ai cũng thích ) e đã từng vay ngân hàng mua xe nên cũng ngán lắm rùi hihi... .Các Bác xem qua nếu biết ai bán xin giới thiệu dùm . E cảm ơn ah
anh vô hội Pajero sport saigon club trên fb sẽ có mấy anh em tư vấn cho. :D thấy a có vẻ thích PS nên vào đi em tư vấn nhiệt tình