Tập Lái
6/2/20
35
31
18
35
Tự cho là vua nên đa số ông lái Ranger đều bố láo! Thật sự các hãng khác em cũng có chút thiện cảm trừ ông này.
Mấy ông hilux, Dmax, Navara đúng kiểu mua để đi kiếm tiền chứ không kiếm chuyện nên chạy thấy có thiện cảm thật sự, thêm nữa là hiếm lắm mới thấy 1 trong ba con đó độ đẽo kiểu bố láo :)

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.473
2.220
113
48
TP.HCM
Bán tải đi công trình đầy. Số kha khá chở hàng công ty.
Em có 5 con Triton đang cày công trường nè bác. Xe tên công ty. Xe nào cũng 300-400k km rùi
Không phải bán tải nào cũng đi cafe đâu các bác ui. Mà vẫn công nhận Ranger nó thiết kế đẹp. Về bền Ranger cũng bền k kém đâu

• Like
Reactions: thaidico and kdldt
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.473
2.220
113
48
TP.HCM
em ko rành bán tải,nhưng nghe nói con triton cũng thuộc hàng trâu bò và đi địa hình này kia ngon hơn ranger.với nó cũng ít bệnh vặt hơn.
Triton ổn bác
Nội thất chỉ hơi củ chuối thui, hehe

• Like
Reactions: win98_cd125
Hạng D
24/4/17
1.911
1.542
138
34
Em có 5 con Triton đang cày công trường nè bác. Xe tên công ty. Xe nào cũng 300-400k km rùi
Không phải bán tải nào cũng đi cafe đâu các bác ui. Mà vẫn công nhận Ranger nó thiết kế đẹp. Về bền Ranger cũng bền k kém đâu
Ranger mà cày thì toàn bệnh nặng hết a a, đb bản cao nhất máy 2.0 bi, hội ford biểu tình quá trời

• Like
Reactions: D.H.A and Perenco
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.473
2.220
113
48
TP.HCM
Ranger mà cày thì toàn bệnh nặng hết a a, đb bản cao nhất máy 2.0 bi, hội ford biểu tình quá trời
Em có nghe vụ thấm dầu, nghe nói fix ổn rùi ha
Em thì chưa bao giờ mua con Ranger nào
Toàn Triton giá rẻ di cày thui
Chạy nhiều nhất là con ni, vẫn chạy phà phà. Máy móc còn nguyên, năm bảo dưỡng khoảng 15-20 triệu thui

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
20/1/09
25
2
3
47
Tự cho là vua nên đa số ông lái Ranger đều bố láo! Thật sự các hãng khác em cũng có chút thiện cảm trừ ông này.
tui cũng ác cảm và dị ứng với ông ford này, ra đường cứ là bố thiên hạ, mấy lần chở con ra đường bị nó ép văng vào vỉa hè mặc dù mình già đã đi sát mép đường.

• Haha
Reactions: DMG and PMH82
Hạng D
9/2/18
3.428
5.059
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Em cũng thấy các bán tải khác không đến nỗi, hay tại do doanh số Ranger cao quá nên em tưởng thế thôi.
Tài xế Ranger tỷ lệ bố láo cao.
Nó láo, bố nó cũng láo.
Thế nên bố con nó thường tìm nhau gặp ai cũng hỏi đấy

• Haha
Reactions: Perenco