Hạng C
27/2/08
638
261
78
Bạn nên hiểu là việc ranger wt cho mấy cái đó vào để đánh vào tâm lý xe bán tải ngon không kém xe suv, mua đắt cũng có thể tự lý giải được, còn mấy cái đó nó hoạt động khá ổn chứ không tệ như bạn nói đâu.
Em đi em mới nói chứ nói lung tung gì cho mệt hay xe em lỗi.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Đã chọn Triton thì ngay từ đầu đã không quan tâm đến cái ngoại hình (thay đổi đẹp cũng dc, k đẹp cũng chả sao), nhưng cái gì đáng ít nhất cũng phải trang bị ít nhất 4 túi khí cho khách hàng, cái chế độ lái địa hình đó có cũng dc không có cũng chả ảnh hưởng đến việc offroad cho mấy.
Đang xài Mit mà thấy Mit nó cứ như muốn đuổi khách hàng chứ k muốn kiếm thêm.

Hạng B2
10/10/15
297
242
43
46
Đã chọn Triton thì ngay từ đầu đã không quan tâm đến cái ngoại hình (thay đổi đẹp cũng dc, k đẹp cũng chả sao), nhưng cái gì đáng ít nhất cũng phải trang bị ít nhất 4 túi khí cho khách hàng, cái chế độ lái địa hình đó có cũng dc không có cũng chả ảnh hưởng đến việc offroad cho mấy.
Cái chế độ đấy quá đáng giá mà bạn lại nghĩ nó không đáng để trang bị.
Mình chỉ thấy những cái cắt giảm khác của nó chả đáng bao tiền mà lại đi cắt mới buồn cười.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Em thấy 2019 vẫn 2 túi là củ chuối nhất rồi.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Em thấy 2019 vẫn 2 túi là củ chuối nhất rồi.
Xe giờ mà 2 túi khí thì loại nó ngay từ đầu chả cần phải nghiên cứu tới chi tốn thời gian hen bác.
Cái chế độ đấy quá đáng giá mà bạn lại nghĩ nó không đáng để trang bị.
Mình chỉ thấy những cái cắt giảm khác của nó chả đáng bao tiền mà lại đi cắt mới buồn cười.
Tại bác nghĩ thế thôi chứ xe mình Triton đang k có này, chỉ cần chạy 1 tgian quen dùng lẫy và chuyển cầu là đường nào đi cũng được, offroad mà cần chế độ hỗ trợ tự động thiệt là chả thấy cần thiết nên mình thấy có cũng tốt, k có cũng chả sao những cái khác hỗ trợ việc sử dụng thường xuyên như camera 360, dàn lạnh sau...sử dụng hằng ngày vẫn hơn.

Hạng B2
2/6/13
356
253
63
47
tính năng nào cũng không quan trọng. Chỉ khăng khăng cần 4 cái túi khí mới chịu. Chắc ông hay dùng tính năng này?

Hạng B2
2/6/13
356
253
63
47
Giá 818 tr mà cccj các anh cũng doi hỏi phải có. So option con 818 tr với con 1150 tr mà cũng so dược. Vãi.

Hạng C
27/2/08
638
261
78
thêm 4 túi khí nữa bèo nhất 50 chai.lúc đó sợ mấy bác nói ráng chút lấy wildtrak.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
tính năng nào cũng không quan trọng. Chỉ khăng khăng cần 4 cái túi khí mới chịu. Chắc ông hay dùng tính năng này?
Thế ông mua xe để khoe hay để bảo vệ bản thân và gia đình? Những xe khác k có chế độ lái vẫn offroad bình thường chứ có bị gì đâu?