Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Km người ta anh ơi, ngta cùi bắp nhưng ngta là hãng xe có số má trên tg. Với anh có cho người khác đồng cắc nào mua xe ko mà anh chọc ngoáy người mua xe này ? Nếu anh éo cho được thì a ngậm mồm lại và ngồi đó nhìn ngta mua xe gì km ngta nhé anh. Éo cho ngta tiền mua xe, mà ngồi đó chê bai, còn thua đàn ông mặc váy anh ạ.
Thân.
À, mà crabbiker crabcar là cl gì vậy anh ? Ngu muội mong anh giải thích.
Crabbiker chắc là CON CUA LÁI MOTO còn crabcar là XE HƠI CON CUA anh à. Còn vụ đàn ông mặc váy em nghĩ chắc là dân chuyển giới. :p:p:p

Hạng D
22/1/19
4.018
6.574
113
Theo e biet mã lực tăng len + họp số nhiều cấp hơn sẽ chuyen số muọt mà, chứ 100 mã mà hs 6 cấp no lì lì như accent cho mà xem
bác lại nhập nhằng nữa rồi. accent nó lì lì là do bản thân các kỷ sư của hyundai làm chưa tốt, chứ liên quan gì đến 6 cấp hay 4 cấp.

Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
bác lại nhập nhằng nữa rồi. accent nó lì lì là do bản thân các kỷ sư của hyundai làm chưa tốt, chứ liên quan gì đến 6 cấp hay 4 cấp.
Vậy bác nói momen xoắn quan trong hơn HP e nghĩ cũng ko đúng, 2 cái đó phải đi chung với nhau 1 cách hợp lý mới cho 1 cục máy êm ái mượt mà đc.

Hạng D
22/1/19
4.018
6.574
113
Vậy bác nói momen xoắn quan trong hơn HP e nghĩ cũng ko đúng, 2 cái đó phải đi chung với nhau 1 cách hợp lý mới cho 1 cục máy êm ái mượt mà đc.
Em không biết là bác không rành mấy cái này thật, hay là giả vờ để châm chọc người khác ...
Con xe có tăng tốc tốt hay không chủ yếu là nhờ vào momen xoắn, vận hành có mượt mà hay không là nhờ vào hộp số. Còn công suất là cái quyết định đến tốc độ.
Công suất và momen xoắn là 2 cái được sản sinh ra bởi động cơ, bác bảo chúng kết hợp với nhau là kết hợp thế nào?

Hạng D
11/11/16
1.160
1.009
143
46
Cứu xong a Gốt ra đi mát mẻ đó a thấy hơm? Cái hộp số chánh xác là của Lăn-xơ a ơi, đc Gạch đít tỷ số truyền phù hợp thì ngon nữa
Lăn xơ 2.0 thì ngon nhé anh
Mit cứ mạnh dạn giảm xuống còn 4-500 triệu, đừng sợ :)

Hạng D
11/11/16
1.160
1.009
143
46
Giá như cũ, động cơ ít cũng phải 1.8 đến 2.0 cho con xe 7 chỗ. Hộp số AT 4 cấp thì chạy MT 5 cấp nó sướng hơn . chạy xe yếu quá khi vượt , tăng tốc bực lắm
Yêu cầu của anh thì cứ qua chọn Rondo cho nó lành, anh quan tâm Xpander làm gì cho hại não

Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
Em không biết là bác không rành mấy cái này thật, hay là giả vờ để châm chọc người khác ...
Con xe có tăng tốc tốt hay không chủ yếu là nhờ vào momen xoắn, vận hành có mượt mà hay không là nhờ vào hộp số. Còn công suất là cái quyết định đến tốc độ.
Công suất và momen xoắn là 2 cái được sản sinh ra bởi động cơ, bác bảo chúng kết hợp với nhau là kết hợp thế nào?
Vậy sao ko làm 1 con máy 60 mã mo men xoắn 200-300 hop số 10 cấp vậy bác