Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
mitsubishi giờ thiết kế hầm hố hiểu Lexus mà dưới 1 bậc. Mặt trước nhìn đặc trưng mà chưa thể hình dung khi bật đèn trông nó ra sao. Mặt bên cái đường xẻ nhìn như honda, mặt sau nhìn không thích lắm, ba mặt ba phong cách.
giá ngang ngang ertiga thì ok, đừng ngang với rondo là ế.
Mit quận 2 sắp bận rồi đây...

Hạng B2
7/10/13
137
240
43
TPHCM
Ngoại thất chau chuốt nhìn như em odyssey hay lexus, vô khoang lái nhìn nội thất muốn té xỉu như kiểu bị lừa tình. Mitsu hay có truyền thống đẹp nửa nạc nửa mỡ, đẹp không đến nơi đến chốn, haizzz, lúc nào cũng bị tụt cảm xúc. Thiết kế tên lửa tàu ngầm ầm ầm mà có cái decor nhép mà vẽ không đẹp nổi, không biết mấy ổng nghĩ gì.

• Like
Reactions: NgocLuu
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Các bác xem em nó thuộc phân khúc nào rồi hãy nhảy vào chê bai nhé. Con Avanza cùng phân khúc nội thất nhìn chán đời hơn nhiều nhưng do đc gắn logo Toy nên lại đc khen là đơn giản, thực dụng cơ đấy. Nhìn chung so với các đối thủ cùng phân khúc thì nội thất em Xpander này là cũng đc đấy, chỉ ko biết về VN giá cả thế nào thôi :D

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Các bác xem em nó thuộc phân khúc nào rồi hãy nhảy vào chê bai nhé. Con Avanza cùng phân khúc nội thất nhìn chán đời hơn nhiều nhưng do đc gắn logo Toy nên lại đc khen là đơn giản, thực dụng cơ đấy. Nhìn chung so với các đối thủ cùng phân khúc thì nội thất em Xpander này là cũng đc đấy, chỉ ko biết về VN giá cả thế nào thôi :D
về rồi bàn tiếp :)

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
Hạng C
22/5/16
867
398
63
Ngoại thất đẹp nhưng để giảm giá thành mà cái hộp số, HP, phanh thì ko xứng tí nào
Phanh tay có cần dài như thế không

• Like
Reactions: PAND10122004
Hạng B2
6/5/16
324
192
43
44
Phân khúc MPV cỡ nhỏ hiện Việt Nam có Suzuki ertiga khá là hay nhưng sao khách hàng không quan tâm nhỉ. Xe này mà kinh doanh dịch vụ cũng tốt, chở được nhiều người mà giá lại cạn

• Like
Reactions: NgocLuu