Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
mua cái xe trên 3 bánh ở VN là đã đặt 1 chân vào tù rồi bác ợ. nghe các bô lão nói vậy.
1 câu nói đã đi vào lòng quần chúng nhân dân kể từ cuộc cách mạng tháng 8 thành công năm 45!

• Like
Reactions: Huu Pham
Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
bác có bị trường hợp mình lo dòm đằng sau mở cửa, mà xe máy ngược chiều nó từ hẻm vọt lên chưa? E vừa bị vì nhìn sau trống rồi mở cửa bước ra mà họ lao tới liền, nên k nói trước đc gì đâu
để mình nói cái này cho bạn hiểu. 1 cái xe oto ko có người bên trong đậu ở chỗ dc phép đậu, sau đó 1 thằng ất ơ say rượu nào đó nó phóng xe máy đâm vào cái xe oto đáng thương kia và thằng say rượu đã về lòng đất mẹ! người điều khiển cái xe oto kia phải bỏ ra ít nhất mấy chục củ lo ma chay cho nhà thằng đấy theo "lời khuyên" của CA để tránh rơi vào vòng lao lý ! Tới đây bạn hiểu bản chất vấn đề chưa!?

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
để mình nói cái này cho bạn hiểu. 1 cái xe oto ko có người bên trong đậu ở chỗ dc phép đậu, sau đó 1 thằng ất ơ say rượu nào đó nó phóng xe máy đâm vào cái xe oto đáng thương kia và thằng say rượu đã về lòng đất mẹ! người điều khiển cái xe oto kia phải bỏ ra ít nhất mấy chục củ lo ma chay cho nhà thằng đấy theo "lời khuyên" của CA để tránh rơi vào vòng lao lý ! Tới đây bạn hiểu bản chất vấn đề chưa!?
ta nói nó đắng lắm luôn á