Tập Lái
13/4/08
16
0
0
bị bầm sau lưng em coi chừng đồng đội em bắn đó kakakakaka

Tập Lái
13/4/08
16
0
0
tình hình mấy bác thống kê vết thương cho hội biết để còn mua trai cây bông băng thăm nuôi nữa.
riêng em bơm rơi đạn lạc dính 2 vết bầm trêm tay phải.

Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com
Myth nói:
tình hình mấy bác thống kê vết thương cho hội biết để còn mua trai cây bông băng thăm nuôi nữa.
riêng em bơm rơi đạn lạc dính 2 vết bầm trêm tay phải.
Bxa em bị 1 vết ngay cổ, đến tối về còn bị rát nè.

Còn em thì bị 1 phát vô chổ đó :confused:, nhưng do …..nên hổng thấy đau đớn gì hết
.

Hạng B2
7/10/10
141
3
18
44
mrcuibap nói:
Lustigbee nói:
Đạn bắn mạnh ko các bác ? cho em review trước khi chơi . Nếu ngon để em rủ mọi người đi thử
tình hình là bà cả của e sau khi bị e tặng cho 5 viên vô lưng và mông thì tối về e đang cạo râu e no tai cho mấy cái vô đâu e chả biết gì tới lúc e no quay lưng ra thì bầm mấy cục:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Cái vụ bắn vào bà cả này, em nghi do bác sắp xếp quá, đúng là súng đạn vô tình, bác thì cố tình đúng không nào?
Ông Tân kia, chồng tui trả ông nhiu để ông bắn tui thế, lần sau tôi trả ông gấp đôi, ông cứ nhè ku đó bắn cho tui nha.:)

Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com
Lustigbee nói:
Đạn bắn mạnh ko các bác ? cho em review trước khi chơi . Nếu ngon để em rủ mọi người đi thử

Hôm vừa rồi, nhóm em chơi sân ~15 người, nếu bắn từ đầu sân này sang đầu bên kia thì đạn bay không đến, nhưng đạn bay khá mạnh.
Đội red hat, có mem nạp ~200 viên / lần :mad:mà bắn vẫn tốt, súng không bị hết hơi (trong khi đó các mems khác nạp thêm ~100 viên thôi)

Hạng B2
10/1/07
111
0
16
Chào các bác,
Mình bị bắn 02 phát.
- Trận đầu tiên bị bắn ngay đầu
- Trận hai bị bác Rim (đồng đội) bắn vào tay trái
Thật là vui quá đi