Hạng C
18/5/07
500
2
18
53
Thanh Xuân
RE: Mời các bác kiểm tra xe tại Lạng Sơn

Trích đoạn: phuongcuunet
Mờ dzụ đó không ngờ xe iem nó tải "King" wá, may mờ CSGT đang chú ý đến mấy cái mũ BH (xe máy) nên không kiểm tra hàng lậu - chứ không thì gay (vì chở vãn cả cái chợ Tân Thanh) bác à.

Dạ không nói cũng biết bác dân buôn thứ thiệt rồi .. ... Mấy hôm nay em bận quá chưa qua xin bác chút quà nhỉ. Bác lên đấy có món đo áp suất lốp không ạ ?? cái loại điện tử hiện số mà bác tung của thích ấy

Hạng C
18/5/07
500
2
18
53
Thanh Xuân

Trích đoạn: xephaoma

Trời. Vãi linh hồn bác Hắt lờ. Iem cứ tưởng bác gái là phu nhân của bác chứ. Vậy chứ bác đã được "ngửi" cái phao câu nhà bác gái chưa?

Xephaoma về bên Focus đi chứ nhỉ !!! Gặp thầy Đỗ Tư Đông rồi rủ nhau mời anh em Fiat nhà ta một bữa rửa cái Focus của bác với của thầy luôn đi ....

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

He he, em vưỡn cứ thích cái box fiat nhà các bác. các bác sống rất vui vẻ hoà đồng lại còn hài hước nữa. He he, em ra Hà nội sẽ mời các bác ngay. Nếu đi công tác em hay về Hà Đông và nghỉ tại KS Sông Nhuệ. Hy vọng sẽ gặp các bác cho hoành tá tràng

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

He he, vậy vợ cả bác là "khủng long bạo chúa" rồi. bác đùng giận em nha. Có dịp đi công tác Hà nội, thể nào em cũng "khám xe" tại 19C Hoàng Diệu cùng các bác
Cái vụ này chỉ có bác Phuongcuuunet là chứng kiến "Khủng long" nhà em, bác ấy sợ đến nỗi không dám đi cùng xe với em nữa, sợ làm vật tế thần mà. Hôm trước em chỉ chậm ngủ tý thôi mà cái Mo dem bị nuốt chửng, bác Phuongcuunet bảo là "rã man" quá bỏ chạy dẫm cả vào đinh trên đường.

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Bác Hát Lò vui tính nhẩy. Quê gốc em ở Thái Lọ đó bác. Ông bà bô sinh em ra tại vùng quê 5 tấn. Sau giải phóng, ông già chuyển nghành từ Quân đội và đưa cả gđ vào Đồng Nai sông đến tận bây giừ. Em vẫn "gốc rễ" quê hương lắm bác ui. Cà pháo mắm tôm, canh cua rau đay, rươi... em chiến tất. Cứ vài năm có dịp thì lại phi về thăm bà con chú bác. Hưởng cái mùi lúa chín đến nao cả người. Quê vợ cả em lại ở Hải Dương nên cả nhà em đều cố gắng "giữ gìn bản sắc văn hoá dân tộc". Bữa nào ra gara 19c HD thì tha hồ em 8 với các bác.

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Bác Hát Lò vui tính nhẩy. Quê gốc em ở Thái Lọ đó bác. Ông bà bô sinh em ra tại vùng quê 5 tấn. Sau giải phóng, ông già chuyển nghành từ Quân đội và đưa cả gđ vào Đồng Nai sông đến tận bây giừ. Em vẫn "gốc rễ" quê hương lắm bác ui. Cà pháo mắm tôm, canh cua rau đay, rươi... em chiến tất. Cứ vài năm có dịp thì lại phi về thăm bà con chú bác. Hưởng cái mùi lúa chín đến nao cả người. Quê vợ cả em lại ở Hải Dương nên cả nhà em đều cố gắng "giữ gìn bản sắc văn hoá dân tộc". Bữa nào ra gara 19c HD thì tha hồ em 8 với các bác.
Thời trai trẻ em ở Sân Bay Biên Hoà những hơn 6 năm đó bác. Đồng nai như quê hương của em đó. Em đi lính từ năm 75. Bác ở Đồng Nai thì ở đâu vậy???

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Em ngay TP Biên Hoà luôn bác ơi. Bác có biết địa danh Cù Lao Phố ko? Chính quốc em đó bác. Vậy chứ bác là Pilot à?

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Em ngay TP Biên Hoà luôn bác ơi. Bác có biết địa danh Cù Lao Phố ko? Chính quốc em đó bác. Vậy chứ bác là Pilot à?
Chà - Địa danh này gần Cầu Sắt, Quốc Lộ 1. Năm nào em cũng vào Biên Hoà vài lần. Ở đó có bác Duy siena, Euro car...khi nào vô Biên hoà, thật hân hạnh được gặp bác .

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Trích đoạn: FiatsienaHL

Chà - Địa danh này gần Cầu Sắt, Quốc Lộ 1. Năm nào em cũng vào Biên Hoà vài lần. Ở đó có bác Duy siena, Euro car...khi nào vô Biên hoà, thật hân hạnh được gặp bác .
Quốc lộ 15 bác ơi, cầu Ghềnh và cầu Rạch Cát

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Trích đoạn: FiatsienaHL

Quốc lộ 15 bác ơi, cầu Ghềnh và cầu Rạch Cát
Bác đúng là người dân tộc Cù Lao Phố.