Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.346
17.912
113
Lâm Đồng
Nhân dịp cuộc thi Xe và Những chuyến đi 2019 kết thúc tốt đẹp, diễn đàn Otosaigon xin kính mời các bác đến tham dự buổi offline của chương trình. Sự kiện sẽ diễn ra vào 8h30 ngày 4/8/2019 ở Anycar Lương Định Của (Số 250, Lương Định Của, P. An Phú, Q. 2, TP Hồ Chí Minh).

Ban tổ chức mong muốn qua buổi offline này, các thành viên gặp gỡ, giao lưu và chia sẻ về những chuyến đi và niềm đam mê du lịch. Đây cũng là dịp để ban tổ chức chia sẻ trực tiếp sự cảm kích của mình dành cho các thành viên đã tham gia và ủng hộ cuộc thi, những nhà tài trợ hào phóng. Mọi thành viên đều được mời đến dự buổi offline ạ. (Các bác vui lòng đăng ký ở form dưới bài giúp em)
Đặc biệt:
10 thành viên đến sớm sẽ được hỗ trợ vệ sinh ngoại thất miễn phí bằng Công nghệ hơi nước do Power Steam tài trợ​

Mời các bác tham dự buổi offline Xe và Những chuyến đi 2019

Ngoài những giải thưởng chính của chương trình, Giải bài viết có hình ảnh đẹp nhất sẽ được bốc thăm và trao trực tiếp tại chính buổi offline này. Theo đó, thành viên may mắn nhất sẽ nhận được Camera 360 độ ô tô Owin phiên bản thấu kính Sony do đơn vị Bắc Nam tài trợ. 3 thành viên còn lại sẽ nhận được voucher vệ sinh xe toàn diện do Power Steam tài trợ.
  1. Vượt biên ở tam giác vàng của bác dmdviet
  2. Chuyến xuyên miền Trung bằng xe OcschoS bản Full Barled của bác gallardo_thanh
  3. Rủ nhau đi té nước Songkran tại Chiang Mai !!! của bác bes
  4. Tràm Chim-Hòn Sơn Rái cùng Outlander cùi bắp của bác ThuatVu
Để công tác chuẩn bị được tốt hơn, nhờ các bác tham gia buổi offline trao giải vui lòng đăng ký theo link sau: https://forms.gle/Pt4Cm34Mb7PZuNf78

Cám ơn các đơn vị Tín Mỹ Autofilm, Garage Việt Mỹ, VIPTELA GROUP, Power Steam và nội thất ô tô Bắc Nam đã hỗ trợ hệ thống giải thưởng của cuộc thi “Xe & Những chuyến đi 2019”.

OFFLINE XE VÀ NHỮNG CHUYẾN ĐI 2019
Thời gian: 8h30, ngày 04/08/2019
Địa điểm: Anycar Lương Định Của
(Số 250, Lương Định Của, P. An Phú, Q. 2, TP Hồ Chí Minh)
Đăng ký tại: https://forms.gle/Pt4Cm34Mb7PZuNf78

Sự có mặt của các bác tại buổi offline sẽ giúp cho chương trình trọn vẹn hơn.
Ban tổ chức

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Nhân dịp cuộc thi Xe và Những chuyến đi 2019 kết thúc tốt đẹp, diễn đàn Otosaigon xin kính mời các bác đến tham dự buổi offline của chương trình. Sự kiện sẽ diễn ra vào 8h30 ngày 4/8/2019 ở Anycar Lương Định Của (Số 250, Lương Định Của, P. An Phú, Q. 2, TP Hồ Chí Minh).

Ban tổ chức mong muốn qua buổi offline này, các thành viên gặp gỡ, giao lưu và chia sẻ về những chuyến đi và niềm đam mê du lịch. Đây cũng là dịp để ban tổ chức chia sẻ trực tiếp sự cảm kích của mình dành cho các thành viên đã tham gia và ủng hộ cuộc thi, những nhà tài trợ hào phóng. Mọi thành viên đều được mời đến dự buổi offline ạ. (Các bác vui lòng đăng ký ở form dưới bài giúp em)

View attachment 1976035

Ngoài những giải thưởng chính của chương trình, Giải bài viết có hình ảnh đẹp nhất sẽ được bốc thăm và trao trực tiếp tại chính buổi offline này. Theo đó, thành viên may mắn nhất sẽ nhận được Camera 360 độ ô tô Owin phiên bản thấu kính Sony do đơn vị Bắc Nam tài trợ.
  1. Vượt biên ở tam giác vàng của bác dmdviet
  2. Chuyến xuyên miền Trung bằng xe OcschoS bản Full Barled của bác gallardo_thanh
  3. Rủ nhau đi té nước Songkran tại Chiang Mai !!! của bác bes
  4. Tràm Chim-Hòn Sơn Rái cùng Outlander cùi bắp của bác ThuatVu
Những thành viên đến buổi offline cũng sẽ được tham gia chương trình rửa xe miễn phí.

Để công tác chuẩn bị được tốt hơn, nhờ các bác tham gia buổi offline trao giải vui lòng đăng ký theo link bên dưới: https://forms.gle/Pt4Cm34Mb7PZuNf78

Cám ơn các đơn vị Tín Mỹ Autofilm, Garage Việt Mỹ, VIPTELA GROUP và nội thất ô tô Bắc Nam đã hỗ trợ hệ thống giải thưởng của cuộc thi “Xe & Những chuyến đi 2019”.

Sự có mặt của các bác tại buổi offline sẽ giúp cho chương trình trọn vẹn hơn.
Ban tổ chức

View attachment 1976043View attachment 1976020
Off xong mang xe qua thanh lý được luôn không vậy mod

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Đây ạ
OFFLINE XE VÀ NHỮNG CHUYẾN ĐI 2019
Thời gian: 8h30, ngày 04/08/2019
Địa điểm: Anycar Lương Định Của
(Số 250, Lương Định Của, P. An Phú, Q. 2, TP Hồ Chí Minh)
Đăng ký tại: https://forms.gle/Pt4Cm34Mb7PZuNf78
Cho em hỏi ở đó có gần bệnh viện công an không, bên CNL đang muốn tụ tập anh ạ. Để em vận động anh em đi. Vừa kiểm tra lại, cách bệnh viện quốc tế Mỹ 100m, công an phường 50m. Anh em CNL yên tâm offline rồi.

Chỉnh sửa cuối:
Lơ Xe
20/1/17
2.102
100.269
113
Sài Gòn
nkl.am
Cho em hỏi ở đó có gần bệnh viện công an không, bên CNL đang muốn tụ tập anh ạ. Để em vận động anh em đi. Vừa kiểm tra lại, cách bệnh viện quốc tế Mỹ 100m, công an phường 50m. Anh em CNL yên tâm offline rồi.
anh em đi giao lưu cho vui

mình ko chịu trách nhịm về những vụ gây rối trật tự công cộng và các thương vong xảy ra nhe

Hạng D
10/5/09
2.389
13.534
113
Sg
Đi off giao lưu về xe OS lần này Sếp @lamnk có ra Chương trình bốc thăm trúng thưởng xe hơi không mấy Anh Chị ?! :D:D:D

• Like
Reactions: lamnk