Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
Re:ĐI THĂM DI TÍCH, DI SẢN CAMPUCHIA.

bên K toàn đi xe sang

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113

@AlphaGiaBao: nếu đi tự túc đến những điểm du lịch có thể thuê người hướng dẫn được không bác? Những người này nói tiếng Việt được không bác? E muốn biết thêm ý nghĩa chứ không chỉ là "thấy cái gì". Thanks

Tập Lái
16/5/08
41
2
8
48
phancongvu.blogspot.com

dcv nói:
@AlphaGiaBao: nếu đi tự túc đến những điểm du lịch có thể thuê người hướng dẫn được không bác? Những người này nói tiếng Việt được không bác? E muốn biết thêm ý nghĩa chứ không chỉ là "thấy cái gì". Thanks
Oh, nếu thuê hướng dẫn tiếng Việt thì cực kỳ dễ bác à, chỗ điểm du lịch nào cũng có HDV nói tiếng Việt như người Việt. Đúng là đi mà có người nói mình hiểu thêm thì hay, còn không thì mua quyển sách vừa đi vừa đọc cũng được bác à. Đi bụi bên đó thật thú vị.

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113

Còn một thông tin nữa em muốn hỏi luôn là bác GiaBao đi xe hãng nào? nghe nói dạo này Sapaco bán khách dữ lắm, mọi người phàn nàn nhiều

Tập Lái
16/5/08
41
2
8
48
phancongvu.blogspot.com

dcv nói:
Còn một thông tin nữa em muốn hỏi luôn là bác GiaBao đi xe hãng nào? nghe nói dạo này Sapaco bán khách dữ lắm, mọi người phàn nàn nhiều
Không bác a, hôm em đi Sapaco thấy từ tài xế, cho đến mấy bác phụ rất nhiệt tình, hướng dẫn mọi người thủ tục qua cửa khẩu nhanh chóng, mà không có chuyện bán khách đâu. (Có điều hôm em đi chuyến qua, có bác tài vừa lái vừa buôn chuyện dữ quá, nói to, ồn ào nói chung là chưa học qua lớp giao tiếp điện thoại ở chỗ đông người
)
Làm chuyến đi bác, em thèm đi lại lắm, vì chưa khám phá được nhiều.

Hạng C
6/9/10
885
433
63
34
TP HCM

Bên campuchia nguời ta chạy cam (nhất là Cam 90, 95, 99) nhiều như Ỉn ở Việt Nam.

Hạng B1
18/11/10
56
0
0
33
HCM

chia sẻ hết lên đi cho anh em biết điểm ghé!

Tập Lái
16/5/08
41
2
8
48
phancongvu.blogspot.com

BAOHIEMXE nói:
chia sẻ hết lên đi cho anh em biết điểm ghé!
Bên đó dạo qua, thì đúng thời điểm bị vợ ông Hunxen có lệnh cấm ........ Nhưng nghe nói là các dịch vụ bên ấy cũng OK lắm, rõ ràng chứ không lu lu lấp lấp như bên nhà mình.
Còn sòng bạc thì có vô NagaWorld chơi, thấy toàn dân Việt mình chơi cũng nhiều, trong này cũng có cái bar nho nhỏ, ngồi uống nghe band của Philipin hát nghe cũng hay, giá cả OK ....!