Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Hôm qua em đi cùng chiều cũng thấy cảnh này cùng lúc OSFC đi du hí về, Nghe dân tình nói rằng con Pre bị chú tải ủi vào đít, lực đẩy tới + thắng gấp nên lộn ngược. Người ngồi trên xe không sao, người dân phải đập kính để đưa người ngồi trong ra ngoài.
Bánh trước của Chú Tải cán lên phần đầu ( lật ngửa) của Pre, kính trước vẫn chưa thấy vỡ.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Em thì đoán bác tài Premacy mới ăn trưa xong chạy ra đường ngủ gật, xe cấn con lươn nên giật mình đạp thắng và đánh lái gấp cùng lúc, xui rủi em xe Ben chạy ngay sau táng vô nên chỏng gọng luôn. Dẫu bị sao đi nữa nhưng người lái không sao là ơn trời rồi.

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Cách đây vài tháng em cũng thấy hiện trường 1 chiếc Ford Everest bị xe tải kẹp văng qua bên kia con lươn, quay đầu ngược lại nhưng chưa lật ở đoạn gần Phú Mỹ

Hạng B2
21/12/07
285
2.226
93
Hôm qua e về VT cùng chiều với em premacy này, Thấy túi khí đã bung, kính trước chưa vỡ, kính hông vỡ , không thấu phần thân xe bị bẹp. Hy vọng bác tài và mọi người trong xe cài seat belt ... khả năng bị thương nặng không lớn. Ra đường lớn các bác nhớ nhắc mọi người cài dây nhé.. GT VN bây giờ khó lường lắm

Hạng B2
19/5/08
160
0
16
F1racer nói:
Hôm qua em đi cùng chiều cũng thấy cảnh này cùng lúc OSFC đi du hí về, Nghe dân tình nói rằng con Pre bị chú tải ủi vào đít, lực đẩy tới + thắng gấp nên lộn ngược. Người ngồi trên xe không sao, người dân phải đập kính để đưa người ngồi trong ra ngoài.
Bánh trước của Chú Tải cán lên phần đầu ( lật ngửa) của Pre, kính trước vẫn chưa thấy vỡ.

Nhìn hình thấy đuôi chú Pre còn đẹp, cản sau + đèn đâu có bể đâu bác ? :cool:

Hạng D
16/11/09
1.980
590
113
Dọc đường này, nhất là phần qua Đồng Nai, đang loạn xạ lắm. Công trường nhiều, xe cộ chạy nhiều, xe tải rất nhiều, xe máy lấn đường cũng nhiều luôn. Chỉ mong mọi sự bình can cả!

Hạng D
5/1/08
1.570
26.058
113
Saigon
IV4705 nói:
Em thì đoán bác tài Premacy mới ăn trưa xong chạy ra đường ngủ gật, xe cấn con lươn nên giật mình đạp thắng và đánh lái gấp cùng lúc, xui rủi em xe Ben chạy ngay sau táng vô nên chỏng gọng luôn. Dẫu bị sao đi nữa nhưng người lái không sao là ơn trời rồi.

Em cũng cho rằng ắt hẳn bánh xe Premacy phải leo lên một phần đế con lươn + việc đánh lái và thắng gấp mới dẫn đến tình trạng lật chỏng vó lên trời và quay đầu xe 180 độ ! :p

ncm
Hạng B2
23/5/08
339
0
18
35
OSCF
conon nói:
IV4705 nói:

Em cũng cho rằng ắt hẳn bánh xe Premacy phải leo lên một phần đế con lươn + việc đánh lái và thắng gấp mới dẫn đến tình trạng lật chỏng vó lên trời và quay đầu xe 180 độ ! :p

Em cũng nghĩ giống 2 bác vì đuôi xe còn đẹp chán, chứng tỏ là ko có chuyện xe sau ủi xe trước.