Tập Lái
10/4/20
43
25
8
37
Transit có 140HP thôi mà nó chạy cũng ko tệ. Các xe lớn to xác này thì max speed cũng chỉ 14 đổ lại và ăn thua ở mô men xoắn đạt sớm ở RPM thấp thì là depart và chạy cũng vẫn ngọt thôi.
con Granvia này thấy đẹp và sang trọng ok, chắc cạnh tranh với với phân khúc Mec V dc
Transit và solati max speed ko ở mức 14 đâu bác. Solati e ct liên khương khúc cầu gãy hướng đèo pren đổ về đầy khách e thử lên 155 chưa kịch sàn đâu. Mấy bác ngoài bắc đi hàng cửa khẩu ct nội bài transit đạp kịch sàn 160 ko đó

Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
xe này có phải để đua đâu mà cần HP lớn làm gì hả bạn . bạn xem những xe tải 2-3 tấn ấy,cũng chỉ tầm 150-200HP thôi.
thì từ 4Turn-Prado cho tới anh to béo nầy vẫn đúng 1 cái động cơ đó mà nên đâu có gì lạ đâu :p. mà giá thì bảo là "mềm" hơn thằng anh 4 tỏi thì chắc lại 3 tỏi chứ nhỉ :p

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng C
15/8/17
688
453
63
36
Dòng này là mpv, xe gia đình, hàng ghế 2 rời, thì 7 chỗ mới đúng, 2--2-3, sao 8 chỗ dc? Bác nào giải thích giùm e?
Cá nhân e thích xe rộng rãi, dòng gia đình mà, hệ thống treo ngon hơn cá mập là ổn rồi. Giờ quan tâm cái giá e này hợp lý hơn nữa là ok!
Sedona là cuộc cách mạng về giá cho dòng mpv gia đình, nó làm các hãng khác nhìn nó mà định vị cạnh tranh, sai là móm liền!
Ý các bác ntn, xin cho ý kiến?:rolleyes:
Con này 9 chỗ 2 2 2 3

• Like
Reactions: foryouandforlife