Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Máy dầu isuzu chất lượng . Mà sao it người quan tâm . Mình đang đẻ ý định đổi fotuner qua e này để làm dịch vụ

Hạng B1
1/9/16
53
39
18
Máy dầu isuzu chất lượng . Mà sao it người quan tâm . Mình đang đẻ ý định đổi fotuner qua e này để làm dịch vụ
Con này bên Thái rất được ưa chuộng. VN thì ngược lại. Mua xe gia đình hoặc kinh doanh thì chiếc này có vẻ ngon nhất. Bảo hành 200.000km, Nếu xe gia đình thì các bác chạy hơn 10 năm vẫn còn BH.
Mình cung đang phân vân em này với FE 2018. Nhưng chưa chạy thử để so sánh chất lượng 2 xe như thế nào.

• Like
Reactions: dunghailua
Hạng D
24/9/13
1.111
1.455
113
Con này bên Thái rất được ưa chuộng. VN thì ngược lại. Mua xe gia đình hoặc kinh doanh thì chiếc này có vẻ ngon nhất. Bảo hành 200.000km, Nếu xe gia đình thì các bác chạy hơn 10 năm vẫn còn BH.
Mình cung đang phân vân em này với FE 2018. Nhưng chưa chạy thử để so sánh chất lượng 2 xe như thế nào.
Ai mà tính kiểu vậy ông ơi. 200K hoặc 5 năm tùy theo cái nào tới trước. Nghĩa là chỉ cần 1 điều kiện chạm mốc trong 2 cái đó thì hết bảo hành nha :D. Xe chạy dịch vụ mà cài quá thì 3 năm đạt 200k là hết bảo hành, xe gia đình giử gìn chạy 5 năm mới có 30k cũng hết bảo hành luôn nha :D

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng B2
20/6/13
283
297
73
Nên chạy thử trước khi quyết định.
Vì máy dầu nên bước đề pa hơi chán, con này không biết đề pa có hơn ford không vì chưa được chạy thử.

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Khen chê lung tung - Các Bác chốt cho em một phát với tiêu chí thế này:
1/ Giá sát với giá trị sử dụng
2/ An toàn khá trở lên/
3/ Bền bỉ - không hư vặt
4/ Bảo hành - bảo dưỡng sau bán hàng tốt
5/ Nội ngoại thất trung tính - trung bình khá
Vậy ngon bổ rẻ dc chưa - Nêu mua để phục vụ gia đình là chính, đi chơi xa, trèo đèo lội suối, Khi cần cày bừa chuyên chở... Yên tâm xài, nếu bảo dưỡng định kỳ.
Và nên mua không, ??? So sanh ngang xương với các loại 7 chỗ khác cùng giá tiền
đó là tiêu chí của em; Xèng ít - thích 7 chỗ - An toàn - Yên tâm - Phí sử dụng thấp

• Like
Reactions: Bacbuoncuoi
Hạng B1
9/5/16
67
103
33
42
Hôm trước mình có lên showroom, nhìn ở ngoài cũng được chứ không quá tệ đâu các bạn, ngồi hàng 3 đỡ hơn Traiblazer, giá con 1.9 at là 900tr chưa lăn bánh.
Nghe nói ra Lê Hồng phong độ được hàng ghế 2 trượt.

Hạng B2
8/7/15
175
85
28
Long An
Bảo hành 5 năm hoặc 200k .Cái nào tới trước thì tính đúng hok ta.

Hạng B2
15/3/15
124
44
38
33
Thiết kế kén người dùng thật
Tầm giá này Chevrolet Trailblazer vẫn ngon hơn
Thiết kế đẹp, nhiều options hay như đề nổ từ xa, cảnh báo va chạm, cảnh báo điểm mù...
Giá bản full hợp lý, dưới 1 tỷ
Đã có hội Chevrolet Trailblazer Việt Nam
Các bác tham gia giao lưu nhé
Nhiều bác trong hội Trailblazer mua và rất hài lòng ạ
https://www.facebook.com/groups/TrailblazerVietNam

• Like
Reactions: DKmarket