Hạng C
3/9/14
736
21.253
103
39
Piano Nguyễn Hạ, Cô giáo cũng nhập về bán. Con em học đàn với Cô.
Google tên trường để tìm hiểu thêm đi Bác.
con trai học piano hay guitar thì dễ sát ... hả ấy
mua cây guitar treo trên tuong chả thằng nào them động vào :D

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.940
113
Sài Gòn
Con choai mình học Vstar, Piano, Guitar, Trống biết hết. Môn nào cũng biết vì dạy đi đôi thực hành rất tốt. Môn nào nó cũng chơi, mà không chuyên môn nào. Tuy nhiên cầm cây đàn guitar nhìn vẫn chuẩn hơn ngồi đánh piano thấy mái mái thế nào.

Hạng B2
8/10/11
326
1.379
93
Mua thanh lý giá hạt giẻ xem sao. Sau này mà nó có yêu thích thì lên level , chứ sợ ko biết có học hết 1 khóa 3 tháng ko nữa. Mua Grand xịn quá, sau này làm cái kệ để TV cũng ngại. Hihihi
@azcyber84 có kinh nghiệm mua đồ thanh lý, giúp lựa cho cái rẻ rẻ đê.
@LeMinhKhoi hôm trước nghe anh @rottie nói hành trình chỉnh dây cho Piano cơ gian nan lắm . Bác mua nhiêu tiền vậy?

Chỉnh thì gọi thợ chứ mình có chỉnh đâu mà mệt anh :) Nhà em có 2 cháu, giờ đứa zai lớn 5 tuổi em mua đàn cho học; nó ko học đc mà chán bỏ thì còn con em nó 2 năm nữa học, sợ gì để ko. Em mua cũ tầm 50tr.
Và học thì theo em thấy kinh nghiệm mấy bé cháu nhà em học là thuê thày cô về nhà dạy 1 kèm 1 từ đầu ạ. Tuần 2-3 buổi; mỗi buổi tầm 1 tiếng.

Hạng F
2/3/14
12.226
128.021
113
moá. chém gió hoy
cos mua đc gì trên này đâu mà chỉ :D
a thích thì mình pm số cho ,m
mua ở đó mang lên đây chắc củng kiếm đc vài lai :D
Anh cho số lên đi, bán hàng giấu chi số vậy

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank

Nó kg thích guitar biết nàm thao?? Có thằng kg biết đàn gì cũng hạ mí em hàng loạt! Ấy đừng lo, duyên số thoy!

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Con choai mình học Vstar, Piano, Guitar, Trống biết hết. Môn nào cũng biết vì dạy đi đôi thực hành rất tốt. Môn nào nó cũng chơi, mà không chuyên môn nào. Tuy nhiên cầm cây đàn guitar nhìn vẫn chuẩn hơn ngồi đánh piano thấy mái mái thế nào.
mái mái là mái thế lào. Mỗi lần mình chơi ở cty là mấy e còn quay fim chụp hình nữa nhé

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Chỉnh đàn: +84 91 9945288, Hải.
Bạn này hay chỉnh đàn cho mấy Ông nhạc sĩ: Nguyễn Ánh 9, Thế Hiển... Khá dễ thương, giá tốt. Hỏi, thắc mắc thoải mái.
Em biết bạn này hồi mua đàn được giới thiệu để chỉnh đàn.

Hạng B2
11/2/12
330
9.347
93
Tuỳ bé có năng khiếu và đam mê ko.

Bé mình học từ lớp 1 đến lớp 5 luôn (học ở trường, sau giờ học chính).
Thầy nói nó có năng khiếu.
Nó đánh cũng khá, được các bài khó luôn.

Giờ lên cấp 2 lại chán chán, tự đánh...

Bác mua cái đàn ít tiền thôi, tới Yamaha (điện biên phủ đó) xem các loại trc. Sau này nó thành tài mua cái đắt ko tiếc.