Hạng B2
27/11/10
390
93
28
quê em cách thành phố gần 200km lận, đi có được bền không nhỉ?

Ý bác là cái gì nó bền vậy nhỉ? Bộ bác đi về hàng ngày hay sao thế? Đối với con du lịch mà đi 200km thì đâu có gì, cứ thoải mái thôi bác. Thêm cái vụ án con này bảo hành khủng 200k km nên bác không lo luôn.

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
biến thể của suv rồi bác nhỉ?

Đúng là biến thể của SUV, ngay cả CUV cũng vậy mà. Vì là biến thể nên nó có nhiều tùy chỉnh riêng cho từng chiếc hết rồi, làm sao mà so sánh Innova với con MU-X được. Chỉ là hơi khập khiễng thôi bác. :)

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
trông màu nào cũng có cái hay của nó

Đúng là màu nào cũng có cái hay riêng của nó, bác thích màu này, bác thích màu khác, như vậy thì mới đa dạng, mới đẹp chứ xe mà chạy có 1 màu thì nhìn chán lắm. Nhưng mua xe không phải chỉ là sở thích không nhé. Bác phải chọn màu thì đi lại nó mới an toàn và làm ăn mới phất lên được.

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
trông có vẻ chắc khỏe, lao vù vù ấy nhỉ?

Chắc nhờ bộ khung sườn của nó thì phải. Xe ISUZU thì nhờ lúc truốc làm bán tải nên mấy khung sườn nó sẽ chắc chắn hơn. Lướt trên địa hình thì cũng có nhiều lợi thế hơn.

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
em nhìn cái khoang có vẻ rộng, để được cả đống xe đạp!

Một đống thì hơi quá lố nhưng mà vài chiếc chắc được. Bản chất em thích SUV cũng là vì vậy, không gian bên trong mình có thể để đồ thoải mái. Mà nhìn con này rộng thật, chắc có thể là một trong những con đứng đầu thị trường rồi.

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
có cam lùi

Ngoài việc không có cảm biến lùi thì có tất cả những tình năng còn lại nên em thấy khá ổn. Cam lùi nó ngon hơn cảm biến lùi nhiều.