Khi mua xe phục vụ gia đình, các bác sẽ chọn hộp số nào?

• Hộp số tự động - AT

Bình chọn: 144 80,9%
  • Hộp số sàn - MT

Bình chọn: 34 19,1%

• Total voters
    178
Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
số tự động đi sướng hơn nhiều. Em đi số sàn giờ chuyển qua số tự động thấy sướng hơn. đó là ý kiến cá nhân

Hạng B1
3/3/14
84
93
18
Số sàn cho ta một trải nghiệm làm chủ chiếc xe thực thụ nhưng lại bắt ta không ngừng trao dồi rèn luyện. Mỗi ngày trôi qua ta lại học được nhiều điều mới mẻ để làm chủ chiếc xe tốt hơn. Khả năng xử lý nhịp nhàng ga-côn-số luôn là một thách thức buộc ta không bao giờ được chủ quan khinh địch.
Đối với em lái xe là một thú vui là đang enjoy một kiệt tác công nghệ cơ khí, một phát minh của thế kỷ 20. Ai chê nhà quê em chịu, ai chê em nghèo em nhận

Hạng C
9/3/16
530
571
93
Hihi, các bác sửng cồ ghê quá. Cùng 1 loại, mua số sàn thay vì at thì nghèo chứ sao ko. Còn mấy con hàng độc ai nói làm gì.

Hạng B2
20/2/16
114
176
43
Hehe... Vợ em, cái phận nữ nhi ấy thế mà thích số sàn. Các bác đàn ông chí khí lại không thích MT thì ... thì...thì ... Không Có Chỗ Đứng rồi !

• Like
Reactions: denon
Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Mình vẫn thích số sàn hơn dù đã chạy cả 2. Cũng kẹt xe ở HCM hoài và ko thấy có j xoắn cả, tối về vẫn đạp bình thường. Vấn đề lớn nhất ở VN là số sàn thì chả có option mẹ gì cả, nên mua phục vụ gia đình thì buộc phải mua số tự động. Nếu MT mà cho chọn Option thì mình sẽ vẫn mua MT.

• Like
Reactions: LOG and Lexus2b