9/5/16
4.028
4.171
113
Bình Phước
Toy us! và cũng là Honda us.
Nói đi phải nói lại Honda nó hơn Toy ở chổ nào.
Là Form kiểu dáng và cả nội thất đẹp hơn Toy. Ví như mấy con Acura như con MDX so với Rx, con Pilot với Sienna, Accord với Camry hay Civic với Corolla..vv..vv... Tất cả đều đẹp, nhìn chắc khỏe hơn Toy.
Mình đặc biệt thích form mấy con Acura!
Là lái cảm giác good hơn Toy. Muốn biết, tất cả đều phải lên freeway ở tốc độ cao, xào chẻ hay lấy cua là biết rõ. Có thể nói, theo mình xếp thứ tự thì là Bmw, Ford, Honda mới tới Toy...xe Hàn còn sau Toy nữa!
Ở VN, Toy xem đây là thị trường chậm phát triển, đem toàn những cổ máy đã lỗi thời ở Us về gắn lên những cái xe không có tên trong bảo tàng danh vọng của Toy Us. Chạy phải nói là chán, chưa nói đến việc kinh doanh thương hiệu, lấy xe của hãng khác đóng logo Toy vào để bán. Ở xứ này mà Toy muốn ngon, xịn thì phải trên 1 tỷ VNĐ, con số khá xa vời với rất nhiều người.

Hạng D
4/10/15
1.425
2.500
113
36
Toy us! và cũng là Honda us.
Nói đi phải nói lại Honda nó hơn Toy ở chổ nào.
Là Form kiểu dáng và cả nội thất đẹp hơn Toy. Ví như mấy con Acura như con MDX so với Rx, con Pilot với Sienna, Accord với Camry hay Civic với Corolla..vv..vv... Tất cả đều đẹp, nhìn chắc khỏe hơn Toy.
Mình đặc biệt thích form mấy con Acura!
Là lái cảm giác good hơn Toy. Muốn biết, tất cả đều phải lên freeway ở tốc độ cao, xào chẻ hay lấy cua là biết rõ. Có thể nói, theo mình xếp thứ tự thì là Bmw, Ford, Honda mới tới Toy...xe Hàn còn sau Toy nữa!
Tức là theo cá nhân bác thì cảm giác lái Honda hơn Toyota, còn độ bền thì ngược lại phải ko?

Hạng D
15/9/17
2.721
2.104
113
39
so sánh hạng C với hạng B là biết hiểu biết rồi ha. tự trãi nghiệm đi bác, sân si chi cho mệt vậy.
Có chạy thử 2 chiếc của anh chị ruột rồi. Biết chắc chắc mới nói.Theo lý thuyết xếp hạng như bác để đánh giá là không chính xác. Bác nên trải nghiệm thực tế.

9/5/16
4.028
4.171
113
Bình Phước
Có chạy thử 2 chiếc của anh chị ruột rồi. Biết chắc chắc mới nói.Theo lý thuyết xếp hạng như bác để đánh giá là không chính xác. Bác nên trải nghiệm thực tế.
Bác chạy thử, còn mình chạy hàng ngày. k biết ai cần tìm hiểu thực tế nha. Đôi khi honda có thiết kế đánh lừa con mắt nha. nếu cần bác cứ lấy thước đo sẽ rõ thôi.

Hạng D
15/9/17
2.721
2.104
113
39
Nhà bác siêu giàu rồi. Đụng tới chiếc nào bác cũng có. Nên đành không nói nữa.

• Haha
Reactions: No[2]
9/5/16
4.028
4.171
113
Bình Phước
Nhà bác siêu giàu rồi. Đụng tới chiếc nào bác cũng có. Nên đành không nói nữa.
Giàu thì không đâu, nhưng thích đổi qua đổi lại giữa các thành viên cho nó mới, trãi nghiệm nhiều hơn. suốt ngày vuốt ve 1 cái vô lăng chắc chán ngắt quá