Hạng B1
21/5/14
64
6
8
31
Có 700 củ thôi cố thêm 200 nữa lấy chiếc 7 chỗ gầm cao đi cho nó rộng rãi chứ?
Người ta không muốn vay ngân hàng với ngại xe giống xe dịch vụ nên chọn City hợp lý rồi. Bản full như RS thì mua cũng không có gì để hối hận đâu

Hạng B2
28/5/14
56
7
8
33
Em cũng đang phân vân K3 với city Rs. Anh nào tiện đường đi ngang tư vấn em cái

Hạng B1
19/5/14
41
1
6
33
Có dịp lái thử honda city Rs mình có 1 số nhận xét sau
1. Xe đầm, đi chắc tay hơn vios nhiều
2. Nhiều bạn chê camera lùi mờ nhưng thực tế mình dùng thấy ko mờ, lùi ban đêm hay ban ngày đều thoải mái.
3. Xe đi đường trường rất đầm máy. Mình chạy lên trăm 2 thấy rất chắc tay
8. Ghế của Rs ngồi sướng, bó người rất khoẻ lưng. mình ngồi mấy tiếng lái xe mà khoẻ re. ngồi vios hay atis nhiều nhưng ko bằng rs

Hạng C
24/5/14
54
7
8
30
http://rongbayz.com
rongbayz.com
Em cũng đang phân vân K3 với city Rs. Anh nào tiện đường đi ngang tư vấn em cái
K3 Cerato em thấy đổi mẫu liên tục nhìn mau lỗi mode. Còn tôt nhất thì bác nên đăng ký lái thử, chả việc gì phải vội , mình có quyền được trải nghiệm mà.

Chưa kể là các xe hàn đều hay đổi mẫu nên 1-2 năm sau là lỗi thời.

Hạng B2
15/12/06
301
6
18
53
TPHCM
www.youtube.com
Đi gia đình thì cứ ưng con nào chọn con nấy. Nhiều khi chỉ cần vài chi tiết nhỏ như mặt ca lăng, lỗ USB, cửa gió, kết nối Apple với android là đủ để "chốt đơn" rồi

Thấy chủ thớt cũng có vẻ siêu lòng em City nên cứ ra chạy thử rồi chốt cho lẹ nà

Hạng C
8/6/14
53
1
8
43
Đi gia đình thì cứ ưng con nào chọn con nấy. Nhiều khi chỉ cần vài chi tiết nhỏ như mặt ca lăng, lỗ USB, cửa gió, kết nối Apple với android là đủ để "chốt đơn" rồi

Thấy chủ thớt cũng có vẻ siêu lòng em City nên cứ ra chạy thử rồi chốt cho lẹ nà
Màn hình của city cá nhân mình thấy rất thích. Mình giờ muốn dùng phần mềm nào mà đi xa có chỉ đường vưa báo tốc độ. Đã kết nối vs iphone dùng google map nhưng chỉ có dẫn đường.

Hạng B1
6/6/14
56
2
8
34
So với các xe mà chủ thớt để ra thì City hơn là: khung gầm xịn hơn, rộng rãi, động cơ ngon hơn, Thương hiệu,

Hạng B1
28/5/13
81
3
8
39
Hồ Chí Minh
otosaigonvn.com
Có 700 củ thôi cố thêm 200 nữa lấy chiếc 7 chỗ gầm cao đi cho nó rộng rãi chứ?
Với cùng số tiền mua sedan, tại sao các bác cứ dụ mua?
- Mua được con xe trên 1 phân khúc (sedan hạng B so với CUV hạng A…). Trên 1 pk thì xe ngon hơn, treo xịn hơn…
- Dáng thanh niên, thể thao, đẹp hơn
- Lái trên đường đẹp sướng hơn, mà >90% thời gian chạy trên đường này mà, nên cứ thoải mái thôi. nếu có ý định đi chỗ đường xấu thì mình thuê xe cho tiện

Hạng B2
29/4/14
57
3
8
Giờ lựa xe cũng hợp lý. Vài tháng nữa thì chắc mua cũng hơi vất vả, đợi lâu hoặc bị cắt khuyến mãi. Nếu chọn xe cỡ C thì có nhiều lựa chọn, nếu chỉ chọn xe cỡ B thì City hợp lý ở khoảng giữ giá, bền dáng và lái hay