Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
Mùng 7 em đi lên chỗ đường xẻo quýt (cuối huyện Long Thành). em đi cao tốc rồi rẽ vào DT769 chui qua cái hầm nhỏ nhỏ rồi đi (do e cũng đi mấy lần nên nhớ đường chứ ko nhớ tên đường).

Lúc về thì chui ngược lại cái hầm rồi rẽ trái ra DT769, chỗ này nó có cái tiểu đảo (vẽ bằng vạch trắng nhưng mờ gần hết rồi). em đi đàng hoàng ko lấn lên cái vạch nào hết nhưng vừa vào thì bị xxx kêu vào (trong đầu nghĩ chết man rồi, ko biết có bị tốc độ trog rừng cao su ko vì có lúc vượt mấy chiếc công nông nên có chạy 60/50)

Vào chào hỏi lịch sự thì thông báo e sai phần đường, có xử lý bằng hình ảnh (nghĩ trong đầu á đù có vụ này à, ko bị tốc độ là ok rồi). xuống cùng em là 1 anh fo tủn trắng, kế bên 1 a nào đó cũng đang nhờ trợ giúp nhưng ko thành công :D

Đưa giấy tờ kiểm tra xong thì lại xe tải làm việc, hỏi em có cồn ko, hehe, e cũng lịch sự trả lời, đo thoải mái đi anh,, tết nhất uống ngán chết rồi, uống gì nổi nữa. 1 xx kế bên thì bảo e cởi kiếng đen ra làm việc, ok cởi thì cởi, ko quan trọng

xong a tổ trưởng (e tạm gọi) cầm cai ip+ (ko biết 6 hay 7) kiếm hình, em liếc qua thì thấy a kéo lên kéo xuống như chém trái cây. tới đây thì e bắt bài được rồi, mấy a định bắt bò lạc đây mà. a tìm thấy chiec fo tun màu trắng trước rồi làm việc với a kia, có lấy 1 tấm hình rửa sẵn nữa (bự như cái ipad) ra minh họa rồi nói a kia chạy sai. A kia chắc là xong

Tới e, moc đc 1 tấm hình chụp nghiêng nghiêng (ko rõ biển số) múa qua mặt em cho e coi cái rồi cười, em cũng cười, nói a cho e coi kỹ tí, chiếc đó giống chiêc vios hay altis lắm, ko fai kia đâu a hehe
xong a tặc lưỡi bảo, hình này chụp xe e có cán tiểu đảo nhưng chưa rõ lắm nên thôi e đi đi

Tết nhất cũng ko muốn gây làm gì nên thôi say bibi rồi đi, chứ bình thường thì em cũng hạch sách vài câu

Qua đây em nhắc nhở mấy bác tí là có gì thì bình tĩnh nhé, đừng để bị bắt bò lạc, tiếc cái bữa đó e cũng tỉnh quá nên quên ghi âm chơi

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Năm mới mà bác hiền quá! Đúng ra là đã nắm được thóp thì tát vào mặt chúng vài câu và phải nói thật to cho chúng bẽ cái mặt, :D

• Like
Reactions: Tyrant
Hạng D
11/7/16
1.679
1.941
133
Bác ko sợ QCBX à, cẩn thận như 1 a bên hội Mazda kia, thay cả kiếng sau ấy chứ ko đùa:3dankeo::3dandap::3dandap::3dandap:

• Like
Reactions: Tyrant
Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Bao nhiêu là vụ rồi, có nổi được miếng nào đâu. Thằng mập Rạch Chiếc, thằng ở Cộng Hòa rồi thằng ở cầu vượt Sóng Thần... Dân chủ đến thế là cùng!