Tập Lái
16/6/07
6
0
0
bác chả biết gì cả nhưng tôi cũng không nói cho bác chi tiết là gì đâu.
bác nhìn thấp quá thôi, 15 tỷ chứ co phải ít đâu. không có kế hoạch tôi đã không nêu ra

Tập Lái
16/6/07
6
0
0
bạn đi công tác về xe bẩn bạn có muốn rửa không> khị bạn nghe hết bản nhạc xe của bạn đã rửa xong. không phải chờ đợt lâu giá thấp nhất khoảng 40k cho rửa sách bên ngoài, gầm, bánh...
vậy bạn có muốn bỏ ra 40k hay không????

Hạng C
10/4/12
688
7
18
53
ndhungspkt nói:
bạn đi công tác về xe bẩn bạn có muốn rửa không> khị bạn nghe hết bản nhạc xe của bạn đã rửa xong. không phải chờ đợt lâu giá thấp nhất khoảng 40k cho rửa sách bên ngoài, gầm, bánh...
vậy bạn có muốn bỏ ra 40k hay không????
Bao nhiêu khách hnagf kiểu như thế này hở bác ?
Với giá trên thì với 10 năm để thu hồi vốn (em cho là rộng rãi như vậy và hệ thống không cần bảo trì trong 10 năm) thì bác tính ra IRR và NPV nó là bao nhiêu hở bác ?
Nếu có 15 tỏi thì bác phải thuê chuyên gia tài chính để làm bài toán trên rồi mới nghĩ đến dám hay khồng ?
Em thì em không dám .

Hạng B2
18/9/11
309
15
18
ndhungspkt nói:
bác chả biết gì cả nhưng tôi cũng không nói cho bác chi tiết là gì đâu.
bác nhìn thấp quá thôi, 15 tỷ chứ co phải ít đâu. không có kế hoạch tôi đã không nêu ra
lên dự án giống các Vinasin quá đi ......làm 1 cái bánh vẽ cho thiệt là bự ......

Hạng B1
8/11/14
99
16
18
41
Ý anh chủ thớt là 15 tỷ cho 1 chuỗi hệ thống rửa xe chứ không phải chỉ 1 điểm

Tập Lái
17/6/17
2
0
1
45
Ý anh chủ thớt là 15 tỷ cho 1 chuỗi hệ thống rửa xe chứ không phải chỉ 1 điểm
Một điểm bác à .Nhưng là rửa xe dây truyền một ngày có thể rửa cả nghìn xe . Nếu nhập khẩu giá 15 tỷ là đúng .