Hạng B1
RE: Mustang 67 - Cầu sau và mui bạt cần sửa

BÁc mua em này bao nhiêu thế?khi nào chán bao em nhé.nếu bác muôn làm cho hết kêu thì mang qua gara em đi.em làm cho.gara Đại Lộc ở Nguyễn Ngọc vũ đó.Đối diện mới gara Long Vũ ở Đường láng.nếu ko làm đươc nhất quyết ko lấy tiền bác

Tập Lái
25/10/04
11
0
0
jobvn.com

Chào bác AHui,

Cảm ơn bác, hôm nào em sẽ ghé Nguyễn Ngọc Vũ.

Mà sao bác không cho em cái số nhà hay DĐ cho đơn giản?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/10/04
11
0
0
jobvn.com

Cám ơn bác Ahuy,

Bác PM cho em cái số di động được không? Em định tuần này qua đây.

Hy vọng bác sẽ giải quyết được vụ này thì em sẽ đi xuyên Việt ngay.

Hạng B1
22/2/05
80
1
6

Không biết bác cưới em nó bao nhiêu nhi ? lúc trước toi có đi xem một chiếc MT 1967 mui trần giống xe bác Quân, nói trung dàn đồng và máy còn rất tốt, đặc biệt là máy zin 100% và êm, chỉ tội màu sơn cây nhà lá vườn nên chẳng giống ai, lúc đó chủ xe đòi đồi ngang chiếc FX 2000 và thêm 15 triệu, nhưng vì không máu xe cổ nên tôi rút lui.

yad confirmed
Hạng B2
16/6/04
174
55
28
cherry house

@huykonica : chiếc Mustang đó còn ko Bác ?

Hạng B2
3/11/04
281
424
63

Nghe đã wa'... nếu còn xe Bác chỉ cho em với
Trích đoạn: huykonica

Không biết bác cưới em nó bao nhiêu nhi ? lúc trước toi có đi xem một chiếc MT 1967 mui trần giống xe bác Quân, nói trung dàn đồng và máy còn rất tốt, đặc biệt là máy zin 100% và êm, chỉ tội màu sơn cây nhà lá vườn nên chẳng giống ai, lúc đó chủ xe đòi đồi ngang chiếc FX 2000 và thêm 15 triệu, nhưng vì không máu xe cổ nên tôi rút lui.
Nghe đã wa'... nếu còn xe Bác chỉ cho em với

Tập Lái
25/10/04
11
0
0
jobvn.com

Các bác ơi, máy xịn của Mustang ngốn xăng ghê lắm.

@ bác AHuy, chiều mai (thứ Bảy) em mang xe qua chỗ bác ngó nhé.

Hạng B1

Trích đoạn: huykonica

bác oi em biếu bác 100usd bác giới thiệu em fat 0989097786 <---so dt cua em

Hạng B1
22/2/05
80
1
6

Bác AHui cho tôi địa chỉ e-mail rồi tôi gửi hình chiếc xe này cho xem vì lúc trước có chộp được một tấm hình, người chủ xe này đã bán cho một người khác và chủ mới cũng muốn bán vì máy zin nên xăng uống cũng hơi nhiều. hiện tại đang liên lạc mà chưa được.