Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Tiếp tục với Mazda 3S trên. Sau vài đêm suy nghĩ và bác chủ quyết định nâng cấp cái DVD Trung Quốc mà TH tặng bằng em Kenwood DDX6033BT. Một vài hình ảnh các bác tham khảo
DVD TQ
Nâng cấp âm thanh - hình ảnh cho Mazda

Và vào em Kenwood DDX6033BT

Full chức năng

Màn hình LED chỉ có ở các model sau này của Kenwood

Cảm ơn các bác nhẹ tay.
Thân

Hạng B2
20/7/10
239
14
18
44
TPHCM
tổng thiệt hại của e 3s này là b nhiu vậy bác Undertaker? tuần sau e nhận con 3s này sẽ ghé bác...bây giờ e tham khảo trước...!!!, bác làm cái sub nhỏ lại được ko hay thay loại khác, e thấy nó to quá chiếm diện tích...!
dvd mà bác gắn co gps lun àh?

Hạng B2
14/1/14
145
36
28
49
Bác undertaker ui, mít lancer cái cd 6 dĩa tự nhiên lăn đùng ra không chạy nữa có sủa được không?

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
kevintrung nói:
tổng thiệt hại của e 3s này là b nhiu vậy bác Undertaker? tuần sau e nhận con 3s này sẽ ghé bác...bây giờ e tham khảo trước...!!!, bác làm cái sub nhỏ lại được ko hay thay loại khác, e thấy nó to quá chiếm diện tích...!
Dạ dự chi tầm 40 trẹo cho nguyên dàn loa + amply + sub + dvd ah.
Bác rãnh mời bác ghé tham khảo thêm nhé
Thân

@hlam2006:phải mang đến bác sĩ khám mới biết là nó có còn cày được nữa ko bác ah

Hạng B2
20/7/10
239
14
18
44
TPHCM
Undertaker nói:
kevintrung nói:
Dạ dự chi tầm 40 trẹo cho nguyên dàn loa + amply + sub + dvd ah.
Bác rãnh mời bác ghé tham khảo thêm nhé
Thân

@hlam2006:phải mang đến bác sĩ khám mới biết là nó có còn cày được nữa ko bác ah

e nhận tin bác rùi...cuối tuần e mới nhận xe...sẽ ghé bác tham khảo...chào bác...!

Hạng B2
5/4/14
386
748
93
51
Q10
Undertaker nói:
Tiếp tục với Mazda 3S trên. Sau vài đêm suy nghĩ và bác chủ quyết định nâng cấp cái DVD Trung Quốc mà TH tặng bằng em Kenwood DDX6033BT. Một vài hình ảnh các bác tham khảo
DVD TQ

Và vào em Kenwood DDX6033BT

Full chức năng

Màn hình LED chỉ có ở các model sau này của Kenwood

Cảm ơn các bác nhẹ tay.
Thân
e này còn thiếu 1 ampli nữa là chuẩn luôn

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
kevintrung nói:

Dạ thùng sub đó chỉ là thùng để sử dụng tạm trong khi em đóng thùng khác cho vừa với xe bác chủ ah. Và em nó như thế này đây

Nhưng bác chủ lại muốn có thêm tí ánh sáng nữa nên phải làm lại như thế này ah

Và còn miếng Mica bảo vệ mặt ngoài nữa mà trời mưa quá em chưa kịp chụp .
Các bác xem qua và nhẹ tay giùm em hihi
Thân

Hạng B1
3/7/11
52
60
18
Cùng câu hỏi... Em ko muốn thay bộ loa zin cùng dvd thì thay ms8 vào có cải thiện nguồn phát không bác. Nếu dc bác mật thư cho em giá ms8 cùng cách âm 4 cánh cho cx5 nhé.