Tập Lái
13/7/18
4
5
3
34
Theo em được biết thì cái nâng cấp này nếu chính hãng là 2 cổng usb cũng sẽ dc nâng cấp lên 2.1 sạc nhanh và sạc cho dt iphone rất tốt, không yếu như sạc qua cổng usb hiện tại đúng không bác? Bác cho e hỏi nếu gắn 2 màn hình đằng sau thì có nối được vào apple car play không vì e muốn cho nhóc nhà em xem phim hoạt hình trên youtube.

Hạng B2
1/2/16
161
189
43
Theo em được biết thì cái nâng cấp này nếu chính hãng là 2 cổng usb cũng sẽ dc nâng cấp lên 2.1 sạc nhanh và sạc cho dt iphone rất tốt, không yếu như sạc qua cổng usb hiện tại đúng không bác? Bác cho e hỏi nếu gắn 2 màn hình đằng sau thì có nối được vào apple car play không vì e muốn cho nhóc nhà em xem phim hoạt hình trên youtube.
Bác muốn xem youtube thì iPhone phải jailbreak mới được nha, hiện tại Mazda Connect chưa output video ra màn hình phía sau được nha bác.

Tập Lái
12/2/19
3
1
1
39
Em chuẩn bị lấy Mazda 3, Bác có làm được không.
Sau khi làm là sẽ có apple carplay thôi hay được những tính năng gì nữa Bác.

Hạng B2
1/2/16
161
189
43
Em chuẩn bị lấy Mazda 3, Bác có làm được không.
Sau khi làm là sẽ có apple carplay thôi hay được những tính năng gì nữa Bác.
Ngoài CarPlay, Android Auto còn có thêm xem Video Mp4, bản đồ chính hãng MAzda, các tính năng ẩn như Find my car, LIM, Speed Alarm....
Khi nào lấy xe bác có nhu cầu thì nhắn em 0903068982 nhé.

Hạng B2
10/2/18
445
184
63
41
Bác chủ cho hỏi làm nâng cấp cái này tốn nhiều thời gian không vậy ( mình phụ chăm con còn nhỏ với bx nên thời gian không có nhiều )

Hạng D
24/11/17
1.286
22.918
93
Hixx.. em mới test lại, nó được khai báo trong CarPlay là default của NAV rồi, xóa xong bấm vào nó báo là không có kêu search trong AppStore để cài đặt lại.
ko dùng được google map thì căng à, xài imap ko hiệu quả

Tập Lái
12/2/19
3
1
1
39
Làm cái này là chấp nhận mất bảo hành phải không Bác _DuyHuynh_