Hạng B2
15/3/11
297
124
43
Bình Dương
Bác làm chưa? Bình Dương thì bác chạy ra Bảo An Phát Carspa, Ở đây sẽ đáp ứng mọi yêu cầu của bác một cách hài lòng nhất. Địa chỉ là: 115 Thích Quảng Đức, Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương. Ngay gần ngã tư giao nhau Thích Quảng Đức với Ql13.
gần cty mình. ngã tư Tân Lập hả bác?

• Like
Reactions: trác đông lai
Hạng D
21/12/17
1.764
2.719
113
40
Kệ chịu khó đi bác ơi, đụng đến điện đài phiền phức. Còn nếu quyết tâm thì vào hãng xem họ có làm không, chứ làm ở ngoài thì thấy không yên tâm.

Cơ mà cũng tội bác chủ thật, cái xe cùi bắp của em còn cách 1 tỏi xa lắm, nhưng mấy món đó nó có đủ cả.

Hạng D
15/11/13
3.828
4.646
113
Kệ chịu khó đi bác ơi, đụng đến điện đài phiền phức. Còn nếu quyết tâm thì vào hãng xem họ có làm không, chứ làm ở ngoài thì thấy không yên tâm.

Cơ mà cũng tội bác chủ thật, cái xe cùi bắp của em còn cách 1 tỏi xa lắm, nhưng mấy món đó nó có đủ cả.
Chả có gì ngạc nhiên cả. Lên xe sang mấy tỉ ví dụ như GLC200, Q5 bản thấp, BMW 320i Xline, Porsche bản base mà nhìn option trang bị sẵn của nó thua cả Morning thì chả lẽ bác nói Morning ngon hơn.
Xe thấp họ cạnh tranh bằng option là chuyện bt. Nếu nhiều option là ngon hơn thì xe Beijing vô địch vũ trụ.

Hạng D
21/5/13
1.062
4.140
143
Mua rồi mới biết là bất tiện, xe Toy thì vậy thôi, được cái " giá trị cốt lõi " rồi, cần gì tiện ích nữa, những cái option đó nhỏ, công nghệ ko cao, cũng không đắt tiền, không hiểu sao Toy vẫn không chịu trang bị cho xe cỡ Camry.
Vì háng cho rằng, cứ len xe toy cam là đỉnh của đỉnh rồi, cần chi mí cái vớ vỉn của xe hèn rẻ tiền đó...nên họ trang bị.

9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Vậy thì chịu rồi, camry thì ngon hơn kona nhiều nhưng to xác lái sẽ mệt hơn dù sao trong phân khúc sedan hạng D chẳng ai qua nổi nó.
hehe, lại cuồn cuồn nữa rồi. Camry cũng là xe bình dân hạng trung thôi mà. có gì đâu mà qua với k qua bác. nhiều xe hạng D khác ngon lành cành đào hơn chứ. điển hình như Mer E chả hạn, Honda Accord... (tính hạng đừng tính giá nha)

Hạng D
24/2/20
4.426
7.290
113
37
hehe, lại cuồn cuồn nữa rồi. Camry cũng là xe bình dân hạng trung thôi mà. có gì đâu mà qua với k qua bác. nhiều xe hạng D khác ngon lành cành đào hơn chứ. điển hình như Mer E chả hạn, Honda Accord... (tính hạng đừng tính giá nha)
Em thì xe cỏ phải tính tới giá đầu tiên bác ơi :), hạng D còn mỗi mazda6 cạnh tranh chứ optima hay accord thì hãng bán cho có.