Tập Lái
13/3/15
11
3
3
44
Quả này so với Focal V25 A thì thế nào bác Phú nhỉ ? Về chất âm trầm chứ ko về giá nhé :)

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Quả này so với Focal V25 A thì thế nào bác Phú nhỉ ? Về chất âm trầm chứ ko về giá nhé :)
Hertz: 8inch x 3 cái = Đủ mạnh + dể kiểm soát tiếng ù vì size nhỏ.
Focal: 10inch x 1 cái = Không đủ mạnh + dể bị ù mất kiểm soát.
Giá theo Focal thì mua đc 2 cái Hertz.
Thanks bác!

Hạng B1
13/4/12
99
42
28
Bác vào tham quan chơi, quyết định làm thì cho em cái hẹn.
Cảm ơn bác!

Em sẽ qua shop bác ah . Em có xem mấy bộ referance của bác. nhưng thấy hơi thừa cho nhu cầu của em . Bác có bộ nào < 1K$ thì cho em cái mật thư nhé . Thực ra em chỉ cần nghe nhạc MP3 / Lossless thôi , ko cần hình .
Bản đồ thì cắm IP vào chạy Sygic rồi .

Thanks bác

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Em sẽ qua shop bác ah . Em có xem mấy bộ referance của bác. nhưng thấy hơi thừa cho nhu cầu của em . Bác có bộ nào < 1K$ thì cho em cái mật thư nhé . Thực ra em chỉ cần nghe nhạc MP3 / Lossless thôi , ko cần hình .
Bản đồ thì cắm IP vào chạy Sygic rồi .

Thanks bác
Thật ra bên em nhiều cấu hình và thay đổ bổ sung liên tục. Bác ghé qua thì các loại có giá cao/thấp hay trung bình gì đều có. Chỉ có đồ Trung Quốc thì ko có.

Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Nếu lắp cái sub này không thì cải thiện âm thanh nguyên bản trong xe nhiều không bác (xe forte) và em xin bác pm cho em cái giá và thời gian gắn bao lâu. Thanks bác.

• Like
Reactions: HP Stereo
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Nếu lắp cái sub này không thì cải thiện âm thanh nguyên bản trong xe nhiều không bác (xe forte) và em xin bác pm cho em cái giá và thời gian gắn bao lâu. Thanks bác.
Nó làm thay đổi hoàn toàn chất lượng âm thanh ở các khoảng trầm. Âm thanh sẽ mạnh mẽ, trầm ấm, và cân bằng hơn.
Em cũng đã pm giá cho bác.
Thanks bác!