Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Re:Nên bán hết hay phân nền 2000m2 mặt tiền Vườn Lài - APĐ cách bến phà 700m

MYWEBCALLS nói:
Thanks mấy bác đã phản hồi.
bravia nói:
Phải xem vị trí mới nói tiếp được. Về lý thuyết nếu băm nhỏ tất nhiên sẽ có nhiều người có khả năng nên bán giá cao được. Còn việc có ít thổ cư thì cứ việc tác sổ cuốn chiếu để bán, dĩ nhiên phải xem QH ở đó như thế nào
Dạ việc chuyển lên đất thổ cư ở Q.12 thì ko khó khăn vì em có quen biết trên Quận (miễn sao là đúng theo QH thôi). Em up mấy tấm hình cho các bác xem thử nhé.. theo ý của ông già nó thì sẽ bán hết luôn (trong miếng đất có một căn biệt thự rộng 120m2). Các bác có thể cho em xin cái giá tham khảo được ko?

Nến bán hết bác ạ. Thứ nhất, thế đất bác hẹp bề ngang nên không thể chia lô nhỏ ra bán. Thứ 2, bác có thể nhờ cò định giá để cân đối việc vay tiền đầu tư lợi hay hại. Thứ 3, bác đã làm dự án đầu tư về BĐS chưa ?

Nếu cả 3 vấn đề trên bác đều Yes thì bác cứ chia lô rồi bán, còn đều No thì bán trọn miếng đất...lấy tiền mua RR cưỡi cho nó phẻ !

Hạng B2
15/3/09
430
10.341
93
www.youngpos.com

binharch nói:
MYWEBCALLS nói:
Thanks mấy bác đã phản hồi.
bravia nói:
Phải xem vị trí mới nói tiếp được. Về lý thuyết nếu băm nhỏ tất nhiên sẽ có nhiều người có khả năng nên bán giá cao được. Còn việc có ít thổ cư thì cứ việc tác sổ cuốn chiếu để bán, dĩ nhiên phải xem QH ở đó như thế nào
Dạ việc chuyển lên đất thổ cư ở Q.12 thì ko khó khăn vì em có quen biết trên Quận (miễn sao là đúng theo QH thôi). Em up mấy tấm hình cho các bác xem thử nhé.. theo ý của ông già nó thì sẽ bán hết luôn (trong miếng đất có một căn biệt thự rộng 120m2). Các bác có thể cho em xin cái giá tham khảo được ko?

Nến bán hết bác ạ. Thứ nhất, thế đất bác hẹp bề ngang nên không thể chia lô nhỏ ra bán. Thứ 2, bác có thể nhờ cò định giá để cân đối việc vay tiền đầu tư lợi hay hại. Thứ 3, bác đã làm dự án đầu tư về BĐS chưa ?

Nếu cả 3 vấn đề trên bác đều Yes thì bác cứ chia lô rồi bán, còn đều No thì bán trọn miếng đất...lấy tiền mua RR cưỡi cho nó phẻ !
Trời ơi kiếm đâu ra "anh hùng" trong thời "loạn lạc" này ... kiếm khách đại gia khó wá bác ơi ... :(

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

Em thik miếng hình vuông hoặc chữ nhật gần vuông , ko thích chữ nhật dẹt. Các bác có vậy?:D

Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93

So sánh tỷ lệ biệt thự 120m2 với khu đất thì khu đất sao đến 2000m2 bác? Đất chiều ngang hẹp thì làm hạ tầng rồi chia lô cũng hơi căng ah vì mấy nhà bên cuối miếng đất giống như ở hẻm cụt. Bán hết người ta mua làm biệt thự vườn may ra hợp lý hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.