Hạng B2
28/5/19
179
46
28
24
Chào các cụ,
Sáng nay em có ghé 1 vài showroom của Ford Everest, Nissan va Isuzu ( Fortuner e ko ưng ngay từ đaầu)
Tổng kết quả là em có ân tượng với Ford Everest và Isuzu Mux ( vì giá rẻ và tiết kiệm) nhưng vẫn thiên về Ford hơn,
Các cụ cho em thông nảo có nên múc em Ford everest hay không? dòng này máy dầu ( e chọn tự động) đi có tiết kiệm gần bằng Fortuner không ạ?
Cảm ơn các cụ cho em thông nảo, em mới trãi nghiệm xe nên chưa có kinh nghiệm.
Tăng cô gái trong hình nếu bác nào chia sẽ kinh nghiệm tốt..hihi
Hải đi bộ/
Dứt e ford đi bác e đag chạy dịch vụ bằng con ford bản AB máy mạnh nhưng rất tiết kiệm nhiên liệu cảm thấy rất hài lòng
P/s Định vớt thêm con ford bản Titanium muh chưa đủ lúa hjx

Hạng B2
28/5/19
179
46
28
24
Thich con nay lam, ma ngai hay hong vat va chi ohi bao duong + thay phu kien co rat ko bac?
Chế độ bảo hành tốt lắm bác khỏi lăn tăn chạy dịch vụ mua nhớt về tự thay lâu lâu hả vô hãng kiểm tra 1 lần bảo đảm ngon lành

• Like
Reactions: Hai_pham381
Chế độ bảo hành tốt lắm bác khỏi lăn tăn chạy dịch vụ mua nhớt về tự thay lâu lâu hả vô hãng kiểm tra 1 lần bảo đảm ngon lành
Cụ có trải nghiệm em Ford chưa bác? e thật sự mê em ấy lắm, mà vợ nhà em lại bảo mua MUX cho rẻ và lợi dầu, em thì vẫn giử ý định làm con Ford everest mà sợ về có bị hỏng hay gì đó là nó lại đổ lỗi cho em, thật ra e mới trải nghiệm về xe lần đầu, nên có gì bác cứ chia sẽ thật lòng giúp em, để tránh đáng tiếc sau này. cảm ơn cụ.

• Like
Reactions: Xedichvu
Hạng B2
28/5/19
179
46
28
24
Cụ có trải nghiệm em Ford chưa bác? e thật sự mê em ấy lắm, mà vợ nhà em lại bảo mua MUX cho rẻ và lợi dầu, em thì vẫn giử ý định làm con Ford everest mà sợ về có bị hỏng hay gì đó là nó lại đổ lỗi cho em, thật ra e mới trải nghiệm về xe lần đầu, nên có gì bác cứ chia sẽ thật lòng giúp em, để tránh đáng tiếc sau này. cảm ơn cụ.
Nói trên này chắc bác k tin đâu nhưng e đag chạy dịch vụ con FE bản AB nếu bác mua con MUX hối hận ráng chịu con FE e chạy 7 - 8l 100km

• Like
Reactions: Hai_pham381