Tập Lái
3/6/21
23
1
3
33
Altis táp lô xấu quá bác ạ, màn thì bé nhìn như cách đây 5 năm, lấy mazda 3 đi cho hiện đại

9/6/21
23
2
3
33
Em đang chạy Altis đây, nói chung vận hành thì ổn chứ giải trí thì chán , táp lô thì thời bây giờ nhìn giống xe tải rồi, cần số to, màn hình thì bé. Nói chung cách đây 5 năm thì ok chứ giờ Altis lỗi thời rồi bác ạ

Tập Lái
1/6/21
31
5
8
38
Mua xe tốt nhất là nên nghe theo bản thân cho đỡ hối hận về sau cụ ạ. Thích em nào thì làm em đó thôi. Hai con đều máy Nhật thì ko cần lo lắng, ít hỏng vặt. Còn về chi phí bảo dưỡng, nuôi nấng và vẻ bề ngoài thì em đánh giá cao em M3 nhà Mazda hơn.

Tập Lái
9/9/21
16
3
3
33
Mua xe tốt nhất là nên nghe theo bản thân cho đỡ hối hận về sau cụ ạ. Thích em nào thì làm em đó thôi. Hai con đều máy Nhật thì ko cần lo lắng, ít hỏng vặt. Còn về chi phí bảo dưỡng, nuôi nấng và vẻ bề ngoài thì em đánh giá cao em M3 nhà Mazda hơn.
Chuẩn cụ, e cũng chọn nhà Mazda vì showroom ở tỉnh nhiều hơn

Tập Lái
5/6/21
21
1
3
33
Nếu thiên về xe dáng thể thao với nhiều công nghệ thì bác cứ mạnh dạn chọn M3 thôi

Tập Lái
27/8/21
34
6
8
45
nhà bác có baby chưa? có nhu cầu thiên về giải trí trong xe không, nếu về giải trí hưởng thụ thì Altis không có cửa so với Mazda

Tập Lái
17/5/21
26
1
3
36
nhà bác có baby chưa? có nhu cầu thiên về giải trí trong xe không, nếu về giải trí hưởng thụ thì Altis không có cửa so với Mazda
tại sao vậy cụ? em thấy Altis cũng không đến nỗi mà ta

Tập Lái
26/8/21
25
4
3
25
tại sao vậy cụ? em thấy Altis cũng không đến nỗi mà ta
Bác chưa ngồi thử đấy thôi, thử mới biết , nội thất ọp ẹp lắm, kết nối chậm, không xem được youtube, màn hình muốn xem phải đi độ, nói chung chán

Tập Lái
14/8/21
37
6
8
28
em cũng có ông anh lăn tăn giống cụ, cân đo mãi rồi cuối cùng múc Mazda 3 rồi cụ a hiện tại thấy ổng kêu cũng ko có j phàn nàn với tầm giá ấy cả