Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Em chọn city nhé
Gặp em chọn và mua 2 em luôn con nào ngon thì giử , còn nào dở thì bán ..Được không bác gara :):):), vừa cảm nhận vừa so sánh, vừa ....đẵng cấp chơi 2 chiếc luôn .... Thân !

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
25/10/20
16
12
3
33
Ồn như cc. Tăng tốc rồ rồ vọng thẳng khoang lái. Civic cách âm gầm như hạch rào rào với rồ rồ xộc thẳng vô khoang lái
Đồng ý là hơi ồn nhưng không đến nỗi ồn như cc đâu bác.
Cái này thì em đồng ý, chưa kể máy lạnh cũng yếu xìu, phải mở 21-22 độ mới mát. Mà thôi chủ thớt chọn M6 đi. Đằng nào cũng là xe đời cũ thì cứ chọn con hạng cao hơn. Civic hiện tại cũng sẽ bỏ mẫu trong thời gian tới thôi. Tất nhiên là M6 chật, nhưng dù gì nó cùng là xe hạng D rồi, làm gì chật tới mức không ngồi được. Đừng để mấy anh sale honda dụ dỗ ...
Bác da trâu à mở 21-22 độ mà chưa mát, tôi đi xe toàn mở 24-25 độ đã lạnh run rồi, hay là bác chưa biết mở máy lạnh.
Cùng giá, mắt mớ gì mua con Civic ồn yếu chớ. Bản G kính hậu còn gập bằng cơm, nãn dễ sợ.
Civic G nào gập bằng cơm thế, ra khỏi xe là auto lock cửa gập gương nha.

Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Đồng ý là hơi ồn nhưng không đến nỗi ồn như cc đâu bác.

Bác da trâu à mở 21-22 độ mà chưa mát, tôi đi xe toàn mở 24-25 độ đã lạnh run rồi, hay là bác chưa biết mở máy lạnh.

Civic G nào gập bằng cơm thế, ra khỏi xe là auto lock cửa gập gương nha.
Đám nghe nói nhiều lắm , ko nên chấp . Còn nghe nói Bim hay Mer chạy ăn đứt đám xe Nhật nữa cơ bác ah :))

Hạng D
21/12/14
2.145
7.785
123
Thôi kệ ổng đi bác ơi. Lỡ mua rồi không lẽ giờ chê ...
Còn suy ra là em không biết mở máy lạnh vì em mở 21-22 độ mới mát, còn bác ấy mở 24-25 độ đã mát.
Đã không biết mở máy lạnh thì có chỉnh bao nhiêu độ nó cũng .. nóng chứ nhỉ?
Cái này tuỳ tàng người và xe nữa a như civic em cũng để tầm 24 nấc gió 2 còn mit để tầm 26 27 nấc gió 2 còn siêu xe vios cũng tầm đó thôi

Hạng D
21/12/14
2.145
7.785
123
Em không phải thầy bói bác chỉ có nhìn mặt bắt hình giong là giỏi.
Tuỳ a đấy là trải nghiệm của e. A thích có thể nhích còn bắt hình giong em chịu vậy he