Hạng B2
27/7/07
253
301
63
Nghe noi Xe AT thi di hau dau va lai khong ben nhu dong MT dung khong bac?
Muốn làm hư hộp số tự động không dễ đâu bác vì điện tử nó can thiệp trừ khi đang chạy bác cài số P. Còn số sàn mà thao tác kém thì hư đều đều. Số AT giờ có chế độ bán tự động cho ai thích cảm giác cái tay nữa mà bác.

• Like
Reactions: Hai_pham381
Hạng B2
27/7/07
253
301
63
Boa nhieu do tien mua ko du LX bac oi. cung thich con nay lam do bac.
Thêm nữa là trong mấy con đó thì MUX tiết kiệm vô địch. Em đã chạy qua Dmax 2.5 AT đời 2016 nên có ý kiến vậy chứ em không phải "sâu" của Isuzu đâu nhé. Em đang sử dụng Ecosport Titanium à.

• Like
Muốn làm hư hộp số tự động không dễ đâu bác vì điện tử nó can thiệp trừ khi đang chạy bác cài số P. Còn số sàn mà thao tác kém thì hư đều đều. Số AT giờ có chế độ bán tự động cho ai thích cảm giác cái tay nữa mà bác.
Bac tu van that la co hieu biet ve xe, em cung nghi vay, tai chua dung lan oa nen cu ai lo so bac ah, cho em hoi ngu ty la ty le tieu hao nhien lieu giua so san va tu dong chenh lech nhieu khonng bac?

Hạng D
15/9/17
2.754
2.136
113
39
Em cảm ơn bác, do giá Mux khá tốt nên em cũng phân vân nó với thánh lật đây.
Nếu bác đã chấm rồi thì xuống tiền luôn bác. Mưa về độ lại hàng ghế là kinh doanh được rồi. Máy nghe êm hơn thằng Fortuner 1 chút, ăn dầu cũng khiêm tốn hơn do chấm nhỏ, độ trâu bò thì khỏi phải bàng.

• Like