hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Thưa cụ, cụ đọc lại cho em, đây là cảm nhận cá nhân của em, em thấy ì thì em bảo ì. Em chạy đủ thứ rồi ạ và hiện em đang chạy 2 con cùng phân khúc với sò, yếu nhất là 260 mã lực, nên tham chiếu của em có thể khác các cụ ạ.

Tham chiếu của bác "dữ" quá, toàn trên dưới 300 ngựa, nên 175 ngựa chẳng ì sao được. Bác mà nói rõ từ đầu là so với Porsche và Lexus thì chẳng ai hiểu nhầm là bác so với các dòng CUV, SUV phổ thông được liệt kê (toàn 1xx đến 200 ngựa là tối đa) đâu!

• Like
Reactions: earthgod
Hạng B1
21/10/16
87
83
18
39
Thưa bác, thứ nhất đây là cảm nhận cá nhân thôi ạ, chứ với giá như vậy em nghĩ là quá hợp lý, thứ 2 em đang nói so máy xăng chứ ko nói đến so máy dầu ạ. Còn em đang chạy 2 con, 1 con porsche và 1 con lexus nên lái so mới nói thế ạ, em xin nhắc lại đây là cảm nhận cá nhân em ạ. Em xin hết ạ
Moá troll nhau vcl!
Ông đem xe giá gấp bốn trở lên đi so hơn nhau có vài chục đến trăm mã đem ra tham chiếu!
4 con Sò dầu cột vào xe kéo, moá 800 sức ngựa hơn đứt bất kì còn le xụt; bốt chẹt nào

Hạng B2
10/9/15
193
146
43
36
Moá troll nhau vcl!
Ông đem xe giá gấp bốn trở lên đi so hơn nhau có vài chục đến trăm mã đem ra tham chiếu!
4 con Sò dầu cột vào xe kéo, moá 800 sức ngựa hơn đứt bất kì còn le xụt; bốt chẹt nào
Thưa bác tôi ko chê nó yếu mà tôi nói rõ là do xác nó to nên nó mới ỳ thôi, đơn cử so với crv là thấy. Còn bác, bác còn lôi bugati ra ví von, em ko có bugati thì đành tham chiếu với cái mình có thôi ạ, em xin hết.

Hạng B2
10/9/15
193
146
43
36
Tham chiếu của bác "dữ" quá, toàn trên dưới 300 ngựa, nên 175 ngựa chẳng ì sao được. Bác mà nói rõ từ đầu là so với Porsche và Lexus thì chẳng ai hiểu nhầm là bác so với các dòng CUV, SUV phổ thông được liệt kê (toàn 1xx đến 200 ngựa là tối đa) đâu!
Cụ ơi, sò ko hề yếu nhưng do vác xác hơi bự nên nó mố bị ì ở nước sau nhất là khi đủ tải, chứ với giá đó thì price/performance là quá ngon, có thể nói là ngon nhất phân khúc ạ.

• Like
Reactions: Black Hawk
Tập Lái
31/5/15
46
21
8
43
bác nhìn cái avatar của em là bác đợi liền, người ta lái cả 2 năm rồi mà anh Hải vẫn chưa chịu cho về, chắc cố bán hết lô Sò cũ, nếu ko cắt bất cứ option nào như xe nước ngoài, thì em này đắt như tôm tươi, option tận răng...
Chán cha nội Trường Hải thiệt,người ta về các đời 2016 hết rồi : fortuner 2016,pajero sport 2016... mà giờ vẫn còn sale các mẫu củ,nản quá.

Hạng B1
21/10/16
87
83
18
39
hehe Cờ Rờ Vờ sắp ra phiên bản 7c rùi, Sò rên to form mới chảnh chẹ quá coi chừng đắp chiếu ah
Chờ cờ vờ rờ 7c về có giá chắc cũng trên đỉnh,
Khi đó nhìn quanh full option toàn trên 1,3 tỷ, bác hải lại thêm 4wd nữa là sò lại bán tốt!
Chớ nhập mẫu mới về giá bán cao, doanh số cũng tầm trăm mấy chiếc/ tháng, chi bằng bán sò cũ lời nhiều!

Hạng B1
10/5/15
85
61
18
35
Chờ cờ vờ rờ 7c về có giá chắc cũng trên đỉnh,
Khi đó nhìn quanh full option toàn trên 1,3 tỷ, bác hải lại thêm 4wd nữa là sò lại bán tốt!
Chớ nhập mẫu mới về giá bán cao, doanh số cũng tầm trăm mấy chiếc/ tháng, chi bằng bán sò cũ lời nhiều!
theo em thì bác Hải nên nhập bản mới về giá tầm 1 tỷ -> tỷ 2 là hợp lý. Vừa bán bản mới vừa bán bản cũ thì có chết ai đâu ai thích mua gì thì mua thế có phải tốt hơn không. Em đang rất mong bản mới mà cứ phải chờ đợi kiểu này rất chán ạ.