Tập Lái
27/11/18
15
3
3
30
Có dự án Citrine của thủ dức House ngay trường cao dẳng công thương nè bác.

Tập Lái
6/12/19
5
1
1
28
Em vote 1 phiếu cho The Art - Gia Hòa nha. Giá ổn hơn mà còn được thanh toán chậm (nếu mua từ CĐT). Tiện ích nội khu, ngoại khu đủ cả, kết nối giao thông cũng thuận tiện. Bữa có đi với ông bạn tính mua đất nền bên đó gặp sale nói hầm bà lằng trên trời dưới đất nhưng em chỉ nhớ mỗi chi tiết bạn sale nói là sẽ bắt đầu thi công mở rộng Đỗ Xuân Hợp lên 45m cuối năm nay, lúc đó em không nhịn nổi nên bụm miệng cười, may mà còn răng để đi tiệc tùng ăn lễ với anh em, hahaha !
Anh ơi cho e biết thêm chi tiết về an ninh với ban quản lý ở đây vs ạ. Với giá cả bây giờ như nào ạ

Hạng B2
21/2/19
155
83
28
31
Em vote 1 phiếu cho The Art - Gia Hòa nha. Giá ổn hơn mà còn được thanh toán chậm (nếu mua từ CĐT). Tiện ích nội khu, ngoại khu đủ cả, kết nối giao thông cũng thuận tiện. Bữa có đi với ông bạn tính mua đất nền bên đó gặp sale nói hầm bà lằng trên trời dưới đất nhưng em chỉ nhớ mỗi chi tiết bạn sale nói là sẽ bắt đầu thi công mở rộng Đỗ Xuân Hợp lên 45m cuối năm nay, lúc đó em không nhịn nổi nên bụm miệng cười, may mà còn răng để đi tiệc tùng ăn lễ với anh em, hahaha !

Hạng B2
1/12/17
144
104
43
Gia Hoà căn 3pn bây h bao nhiêu thế các bác? Có bác nào sale inbox tư vấn e với nhé.

Hạng B1
4/10/18
78
46
18
36
Em đang thuê ở trong The Art đây, điểm cộng là có công viên thoáng mát, hồ bơi rộng đẹp, rảnh còn chạy bộ ven bờ sông cũng thoải mái. Tuy nhiên mật độ hơi đông, và dạo gần đây có tình trạng nhà bị bong gạch khá nhiều. Và cách thiết kế theo em thì không được thoáng như bên Himlam & Jamila thì phải.

Hạng B2
19/8/17
145
78
33
33
Gia Hoà căn 3pn bây h bao nhiêu thế các bác? Có bác nào sale inbox tư vấn e với nhé.
gia hòa không có căn hộ 3PN bác ơi, gia hòa có căn hộ loại duplex thiết kế 3pn mà số lượng ít ko bik có người bán lại ko.

Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Giờ mua lại Him Lam Phú An có được vay ngân hàng không các anh chị? Ngân hàng nào cho vay ạ?

Hạng D
12/7/13
2.069
7.699
133
Hồ Chí Minh
giá ok
nội khu có không gian thoáng mát
kết nối ngoại khu tiện
mật độ hơi dày
vài block bàn giao đã có sổ
nhận nhà rồi nên trả cũng k chậm lắm

Tập Lái
3/6/13
31
11
3
Book trên airbnb ở vài tuần cảm nhận rồi ra quyết định.
Giá bên Himlam Phú An thì cao hơn.