Hạng C
16/4/13
539
391
63
Sao ko mua 1tỳ2 hết đất luôn là giờ có 2tỷ5 rồi, để 10 năm chắc dc chục tỷ đấy
Có vấn đề về đọc hiểu hả? Nhu cầu là có xe và không đáng để bỏ thêm 200 triệu để lấy CRV, dư 200 thảy vào đất cho thực dụng khỏi lăn tăn. CRV ngoài hơn được cái nội thất đẹp đẹp nữ tính thì hơn được cái gì đâu, chưa kể cái chức năng CC mất thắng không biết sửa chưa

• Like
Reactions: ican and kamelov1
Hạng D
10/4/16
1.526
6.187
113
44
Có vấn đề về đọc hiểu hả? Nhu cầu là có xe và không đáng để bỏ thêm 200 triệu để lấy CRV, dư 200 thảy vào đất cho thực dụng khỏi lăn tăn. CRV ngoài hơn được cái nội thấy đẹp đẹp nữ tính thì hơn được cái gì đâu
Loanh quanh 1T đổ lại, ngon trong tầm giá để phục vụ gia đình, k xe nào qua đc Out

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Loanh quanh 1T đổ lại, ngon trong tầm giá để phục vụ gia đình, k xe nào qua đc Out
Xtrail cũng ngon không kém, chỉ bị cái model cũ chứ vận hành ngon so với tầm giá.

Hạng D
10/4/16
1.526
6.187
113
44
Xtrail cũng ngon không kém, chỉ bị cái model cũ chứ vận hành ngon so với tầm giá.
Em ác cảm cách set giá X trail của Tanchong. Thêm trả lời loanh quanh vụ bể mâm và rỉ nhớt hộp số.

Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Có vấn đề về đọc hiểu hả? Nhu cầu là có xe và không đáng để bỏ thêm 200 triệu để lấy CRV, dư 200 thảy vào đất cho thực dụng khỏi lăn tăn. CRV ngoài hơn được cái nội thất đẹp đẹp nữ tính thì hơn được cái gì đâu, chưa kể cái chức năng CC mất thắng không biết sửa chưa
Chuẩn rồi a ơi! Xe Mít là đỉnh của đỉnh mà! Xe Mít tốt đến nỗi phải bán cả thân mảng ô tô cho bọn Nis-Re luôn! :D

• Like
Reactions: machchua
Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Em ác cảm cách set giá X trail của Tanchong. Thêm trả lời loanh quanh vụ bể mâm và rỉ nhớt hộp số.
Vụ mâm em cũng theo dõi nhưng sau vụ đó không còn vụ bể mâm nào nữa. Vụ nhớt thì em lại không để ý lắm. Xtrail nó ngon bổ rẻ cũng có lý do chứ dịch vụ nó hoàn hảo thì giá nó khác rồi bác.

Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Chuẩn rồi a ơi! Xe Mít là đỉnh của đỉnh mà! Xe Mít tốt đến nỗi phải bán cả thân mảng ô tô cho bọn Nis-Re luôn! :D
Anh chạy grab mà cũng quan tâm vĩ mô quá, Mitsubishi dù có bán cổ phần thì xe nó bán ra vẫn thương hiệu đó với cái Logo đó, chất lượng vẫn ngon thì người dùng có hại gì mà lo. Bọn xe sang còn bán mình cho tụi Tàu mà. Sau khi bán mình nó làm ra con xe Xpander hot cả Đông Nam Á, hot hơn cả CRV ở Việt Nam mà hãng nó kiểm soát chặt không có vụ bia kèm lạc trắng trợn và tráo trở như Honda của anh đâu :D

• Like
Reactions: city_modulo2013
Hạng C
10/1/17
541
21.124
93
Anh chạy grab mà cũng quan tâm vĩ mô quá, Mitsubishi dù có bán cổ phần thì xe nó bán ra vẫn thương hiệu đó với cái Logo đó, chất lượng vẫn ngon thì người dùng có hại gì mà lo. Bọn xe sang còn bán mình cho tụi Tàu mà. Sau khi bán mình nó làm ra con xe Xpander hot cả Đông Nam Á, hot hơn cả CRV ở Việt Nam mà hãng nó kiểm soát chặt không có vụ bia kèm lạc trắng trợn và tráo trở như Honda của anh đâu :D

1 con CRV có mua được 2 con Xpender không anh?

Tội đại da Pọ chét chạy cho Tập đoàn đa cuốc da à, iem giờ mới bít á.

• Like
Reactions: city_modulo2013
2/1/18
1
0
0
32
Trong phân khúc crossover thì có nhiều sự lựa chọn dành cho bạn !
Các đại diện trong phân khúc này có thể kể đến như Mazda CX-5, Honda CR-V, Hyundai Tucson, Nissan X-Trail và Mitsubishi Outlander.
Mỗi một dòng xe đều có một hướng đi riêng của mình để tăng tính cạnh tranh với nhau. Như là Mazda CX-5 chọn hướng “ngon, bổ, rẻ”, Hyundai Tucson chọn giá bán và động cơ Diesel làm khác biệtl, Nissan X-Trail thiên về vận hành, Honda CR-V tô đậm tính đa dụng và tiết kiệm, Mitsubishi Outlander lại nghiêng về “chất”.
Giữa Honda CR-V và Mitsubishi Outlander đều có nhiều option như nhau , nhưng về độ cách âm , Outlander mình cảm giác tốt hơn CRV, nhưng về độ ổn định và cảm giác lái , khả năng vận hành thì CRV cho cảm giác nhỉnh hơn !
Nhưng quan trọng, Giá cả 2 dòng chênh nhau nhiều nên cũng là sự phân vân.
Quan trọng là cảm nhận của tác giả, mua xe là mua xe cho bản thân mình, sự lựa chọn của bản thân mình, cho gia đình mình nên hãy cảm nhận từ bạn là chính xác nhất !!

Cụ nói chuẩn quá chuẩn!