Hạng B1
11/10/06
82
18
8
RE: new dimax

Máu quá múc luôn rồi bác ạ, cơ mà chắc phải cuối tháng sau mới có xe đi. Bác lên lịch anh em mình đua cái nhỉ. Hay là lên bãi tập tăng Xuân Mai?

Trích đoạn: LAC5675

Đua thì đua, chứ ngại gì hả bác INNOVA2006? Nhưng mà chặng đua bác đề suất nghe kinh quá!

Bác Đăng ký mua chưa, em nghĩ ISUZU sẽ không giảm giá đâu! nếu bác năn nỉ gãy lưỡi thì có thể bớt thêm cho bác 200 là cùng.

Thôi, đang máu thì chơi luôn đi, lăn tăn làm gì!

Tập Lái
13/10/05
2
0
0

Chào các bác. Em cũng đang định cưới 1 em DMax, máu quá rồi. Nhưng xe màu đen đến cuối tháng 12 mới có. Chắc em cưới luôn em màu bạc. Em chỉ muốn hỏi các bác chút xíu nữa thôi, là lấy cái 4x4 hay cái 2x4 AT các bác nhỉ? Bản thân em thấy chẳng mấy khi dùng đến 2 cầu, thật thà là thế, mặc dù em cũng chạy công trường suốt. Công trường em nằm trong Sốp Cộp với Nậm Lầu trên Sơn La, cũng hơi xa mà chả mấy khi em xài cầu, hay nói đúng hơn, là duy nhất 1 lần cách đây 3 năm đâm ra hơi tiếc tiền tí. Các bác chỉ giáo giúp em nhé. Cám ơn các bác nhiều.

P/s Bác Innova2006 muốn đua cung Cò Nòi Sông Mã Điện Biên em xin hầu, nói chung mỗi tuần em cũng chạy tuyến đấy độ 1 lần hì hì.

Hạng B1
11/10/06
82
18
8

Trích đoạn: mrqueen

Chào các bác. Em cũng đang định cưới 1 em DMax, máu quá rồi. Nhưng xe màu đen đến cuối tháng 12 mới có. Chắc em cưới luôn em màu bạc. Em chỉ muốn hỏi các bác chút xíu nữa thôi, là lấy cái 4x4 hay cái 2x4 AT các bác nhỉ? Bản thân em thấy chẳng mấy khi dùng đến 2 cầu, thật thà là thế, mặc dù em cũng chạy công trường suốt. Công trường em nằm trong Sốp Cộp với Nậm Lầu trên Sơn La, cũng hơi xa mà chả mấy khi em xài cầu, hay nói đúng hơn, là duy nhất 1 lần cách đây 3 năm đâm ra hơi tiếc tiền tí. Các bác chỉ giáo giúp em nhé. Cám ơn các bác nhiều.

P/s Bác Innova2006 muốn đua cung Cò Nòi Sông Mã Điện Biên em xin hầu, nói chung mỗi tuần em cũng chạy tuyến đấy độ 1 lần hì hì.

Em khuyên bác ko nên chơi AT vì em đi thử rồi, chán lắm, buông chân ga ra nó vẫn phi ầm ầm. Bác chạy đường đó thì nên chơi 4x4 đi, không thì thể nào cũng có ngày phải kéo xe.

Tuần nào mà bác cũng chạy Cò Nòi - Sốp Cộp thì em cũng phục bác đấy, mà em cũng dân xây dựng đây, ko biết bác đang làm công trình gì trên đó nhỉ?

Hạng B2
30/3/05
464
6
18
47
Hóc Bờ Tó

Chạy được mấy bữa đã bị gỡ mất cái nắp chụp ốc của mâm.

Hỏi đại lý thì nói là chưa có ... đợi. chán thế!?

Không biết sau này, phụ tùng có hư hỏng thì có mua được để thay không nhỉ?

Các bác đi DMax cho ít kinh nghiệm?