vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
Có gói độ an toàn kèm theo nữa thì mớt tuyệt: như tôn dày hơn, túi khí bung đúng lúc khi cần, cân bằng điện tử, chống lật... :)

Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
Toy luôn sôi động tên 4R và luôn luôn dc chê quá nhiều, ngoài đường thì toy luôn sôi động, Toyota, A vẫn làm chủ cuộc chơi trên đường và OS ;). Em ủng hộ con innova và Fortuner mới, an toàn hay ko do mình là chính. tỷ lệ xe nhiều thì tỉ xác suất rủi do cao và lên báo nhiều, cũng dc quan tâm nhiều trên 4r ...

Hạng B2
9/6/16
252
91
28
41
Bác nào có xe này chạy dịch vụ thì báo em gấp nhé.
Em thuê để đi với người yêu mới 1 chuyến Vũng Tàu.

Hạng D
29/3/16
1.996
2.641
113
46
Toy luôn sôi động tên 4R và luôn luôn dc chê quá nhiều, ngoài đường thì toy luôn sôi động, Toyota, A vẫn làm chủ cuộc chơi trên đường và OS ;). Em ủng hộ con innova và Fortuner mới, an toàn hay ko do mình là chính. tỷ lệ xe nhiều thì tỉ xác suất rủi do cao và lên báo nhiều, cũng dc quan tâm nhiều trên 4r ...
Trên đường không phải chỉ có mình mình lái xe mà còn nhiều thằng điên thằng khùng, không phải ngày nào cũng trời đẹp mà có lúc mưa, không phải lúc nào đường cũng đẹp mà còn có đường xấu hoặc trơn trượt,... lái xe có cẩn thận cũng không thể lường trước nhiều chuyện không may. Những công nghệ an toàn đấy có thể chẳng bao giờ xài nhưng khi cần nó có thể cứu mạng mình và người thân trong gia đình. Còn bác không quan tâm thì chẳng sao

• Like
Reactions: xlive and camapsos
Hạng C
19/6/15
621
810
93
Toàn các anh nghèo rớt mùng tơi cứ thích dạy khôn người có tiền.
Cứ để nó ế chỏng vó thì sẽ lụi tàn.