Hạng B2
9/7/16
303
120
43
34
Thế ví dụ ( mà thực tế chỉ là zí dụ ) có 300 khách hàng đặt hàng thì su vẫn cứ nhập tèng tèng 70-80 xe về mỗi tháng thôi à ;)
Chính xác, Su bên kia nhà máy sản xuất ra có phải chắc VN mình đâu mà bên mình nhập về nhiều được

• Like
Reactions: Suzuki.SGNS
Hạng B1
2/6/16
60
49
18
Chính xác, Su bên kia nhà máy sản xuất ra có phải chắc VN mình đâu mà bên mình nhập về nhiều được
OMG, ông nào từ nay mà kêu new Vitara vì ế bán được ít, một tháng có mấy chục chiếc là bậy đó nha ;) ;) ;)

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
nhà cháu năm nay 27t nhưng rất thích chất của con vitara, tuy nhiên thóc lại không đủ để lấy xe mới không biết sang năm có xe lướt giá tốt không để xúc chứ nhìn mê quá ra đường ít đụng hàng kaka

Đúng rồi đó bác, với lại hình như nhà nước có chính sách để hạn chế nhập siêu nên hình như cũng không nhập được nhiều hay sao đó. Còn báo họ viết xe ế là xe grand nhưng họ lại đăng hình xe này nên nhiều khi khách hàng hay nhầm tưởng thôi ạ. Chứ em thấy một đại lý em tháng nào cũng ra 10 xe vitara mà báo họ viết cả nước ra 8 xe. em cũng chẳng hiểu :)