Em đi vào dịp 02/9/2016...Nói chung là xe ô tô 16 chỗ có thể chạy đến đất mũi...có đều đường hơi hẹp nên dễ bị kẹt xe...
Với quỹ thời gian 3N2Đ thì em sắp xếp cho Bác thế lầy:
Ngày 1: HCM - LX, chơi tại LX, nghỉ đêm tại LX, nhẹo tại LX...
Ngày 2: LX - đất mũi --> tối ngủ tại Cà Mau hay Bạc Liêu
Ngày 3: Cà Mu - Bạc Liêu về lại HCM, trên đường ghé một số địa danh tại Bạc Liêu, Sóc Trăng...
Thế thôi...
Bác duyệt chương trình 9 thì em mới mần chi tiết hén!;):p

Em tham gia cái Ngày 3 đuoc k bác BCBT ? Đọc thôi mà đã thấy phê lòi.

• Like
Reactions: BCBT
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Hay ta làm cái off nhẹ Kim Oanh chiều mai lúc 18h, bàn chuyện "tương lai" hen mí bác? Ai bấm "LIKE" coi như xác nhận nha :)
Chiều mai em nghĩ mọi người vẫn còn nhiều việc. Mấy bác BD thì thứ 6 đi Hội An rồi nên chiều thứ 7 gặp luôn đi các bác. Mình quyết rồi các bác ấy về chỉ đi theo thôi.
Chiều thứ 7 cá nướng KO đi anh em. Ai like xem như đồng ý. 16h trở đi là ok.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Em đi vào dịp 02/9/2016...Nói chung là xe ô tô 16 chỗ có thể chạy đến đất mũi...có đều đường hơi hẹp nên dễ bị kẹt xe...
Với quỹ thời gian 3N2Đ thì em sắp xếp cho Bác thế lầy:
Ngày 1: HCM - LX, chơi tại LX, nghỉ đêm tại LX, nhẹo tại LX...
Ngày 2: LX - đất mũi --> tối ngủ tại Cà Mau hay Bạc Liêu
Ngày 3: Cà Mu - Bạc Liêu về lại HCM, trên đường ghé một số địa danh tại Bạc Liêu, Sóc Trăng...
Thế thôi...
Bác duyệt chương trình 9 thì em mới mần chi tiết hén!;):p

Hơ hơ, kiểu gì cũng về LX hả BCBT. À mà mùa này con nước mấp mé bờ kênh, đặc sản mùa nước thì ôi thôi rồi, về LX thưởng thức cá Linh, Sóc đồng có có gì bằng.

Sao mình không đi tuyến từ LX qua Rạch Giá, về U Minh, qua Đất Mũi nhễ ?

• Like
Reactions: BCBT
Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Tối nay Jun 08, 2017 đi nướng cá bàn kế hoạch đánh chiếm cà mau đi các anh. Cà Mau thì xa thiệt nhưng làm sao ngăn nổi bước chân thần tốc của SUFC.

Mà em định nghỉ 1 tuần đi đâu đó. Có anh nào tham gia cùng em hem :) (Đà Nẳng chẳng hạn, hay về Cà Mau rồi qua biển Cam)

• Like
Reactions: fiatsaigon
Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Mấy bác off cứ lên kế hoạch. Mai bọn em đi Đà Nẵng khi nào về hóng. chuyến off tháng off cuối tháng 7.;)

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113
Tối nay Jun 08, 2017 đi nướng cá bàn kế hoạch đánh chiếm cà mau đi các anh. Cà Mau thì xa thiệt nhưng làm sao ngăn nổi bước chân thần tốc của SUFC.
Mình thì chiều nào cũng được, miễn là Kim Oanh để còn thu xếp "công tư" cho nó dễ. Để xem nếu chỉ có mình và @chauhungvnpt bấm LIKE chiều thứ 7 thì sắp xếp chiều nay cũng được. Cà Mau chỉ là cái cớ thôi mà...