Hạng C
19/11/09
995
800
93
Nhân vụ này và vụ xxx phi vào công trường kiểm tra xe cộ này nọ, Em hỏi ké tí: giả sử em đậu xe nơi ko cấm đậu, nằm ngủ do ...uống rượu bia ( xỉn hay ko thì ko tính vì tửu lượng khác nhau...). Vậy nếu có 1 vị nào đó "rảnh" bắt em đ nồng độ cồn thì có cho hay ko?
Em: ko cho, vì xe em đậu, ko có di chuyển.
Các bác?
Em ngủ theo kiểu này hoài, thằng nào đưa máy thổi em thổi luôn, thổi xong chửi nó phát rồi ngủ tiếp

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Đoạn clip này chưa phải là đoạn gây cấn nhất đâu các bác, clip trước bị ghi đè nên mất rồi nó đánh võng từ lane 1 qua hết lane 2 xong về lại lane 1 luôn. Em chỉ kịp bấm lưu clip này ở chế đooj mặc định không bị xoá.

Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Ủa, Bác đưa em lên đây làm chi zạ. Bữa em uống có lít chứ mấy, đâu say xỉn gì, em lái vẫn chuẩn mà, đi thẳng đét, tại Bác đi sau thấy cái đường nó lắc đó mà. He he!

Hạng D
10/12/13
2.505
6.131
113
Bác vẫn bị phạt vì bác đã chạy 1 đoạn từ chổ uống rượu bia đến chổ ngủ ngoại trừ trường hợp bác chứng minh tui đang đậu xe trước cửa quán. :3danbanh:
he he, em nói thằng bạn nó vứt em ở đây. Em ngù chứ biết gì đâu thì sao hả bác ??
Em hỏi vui, nhưng thật sự có những lúc như thế. Thà lăn ra ngủ, tốt hơn là di chuyển với trạng thái nữa say nửa tỉnh như vậy.

• Like
Reactions: Unknowsg