Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: người đẹp kô bằng lái

Anh hay chị gì ban đầu lái (kể cả vừa có bằng hay có bằng cả năm nhưng hông lái) không trục trặc tí này thì cũng tí khác, nhưng quan trọng là ở chỗ chưa có bằng mà tham gia GT, hay nhờ người không chuyên kèm lái: Thì các người đẹp lái vô tư hơn đến mức không biết sợ là gì, còn các anh giai dù gì cũng ít liều lĩnh hơn chứ không hẳn là nhát. Các bác cứ thử tập cho một cô nào đó:...Ga! À, Thắng ! À em hiểu rồi: Úi! Sao nó chạy mạnh thế, à em biết lái rồi thế là đạp vô tư. Khi cần bảo chậm lại hay thắng...Là sao ạ..Đạp cái nào? Em thì sợ lắm rồi, mà đó là tập trong bãi đất trống thôi đấy, chướng ngại vật duy nhất là tường rào.:D

Hạng B2
13/9/06
140
0
16

Hồi em đang học lấy bằng, thấy 1 madam học lùi vào chuồng. Đầu tiên she từ từ lùi vào chuồng rất ngon đến mình còn xuýt xoa khen hay nào ngờ cứ thấy xe lùi mãi, rồi làm cái rầm, thế là đi tong mất bức tường chắn đằng sau. Ra hỏi tại sao she liến thoắng là em đạp mãi phanh chân mà không có trúng. :D:D:D

Trích đoạn: v2thn

Hồi em đang học lấy bằng, thấy 1 madam học lùi vào chuồng. Đầu tiên she từ từ lùi vào chuồng rất ngon đến mình còn xuýt xoa khen hay nào ngờ cứ thấy xe lùi mãi, rồi làm cái rầm, thế là đi tong mất bức tường chắn đằng sau. Ra hỏi tại sao she liến thoắng là em đạp mãi phanh chân mà không có trúng. :D:D:D

bác ơi lần sau bác viết tiếng việt kô thui chứ đừng nửa anh nửa việt đọc rối mắt lắm

nói chung là các bác kô nên nhận xét về chị em như thế, em đưa bài ra là để các bác tham khảo thôi hoặc là đưa ra hướng giúp chị em, chứ các bác cứ hiểu này nọ rùi kể tội chị em phụ nữ, các bác mà làm thế thì tổn thọ em rùi

Hạng B2
8/5/06
347
162
43

Theo số liệu Bộ phận Thống Kê - Ban an toàn giao thông - Bộ Giao Thông Vận Tải:
Trong hàng chục ngàn tai nạn giao thông hàng năm xảy ra ờ Việt Nam. Tỉ lệ về giới tính của những tài xế gây tai nạn
Nữ Tài/Nam Tài là 0,01 %. ( # 4/40.000).
Kết luận: Nữ tài xế VN lái xe giỏi hơn. Nam tài xế VN gây tai nạn nhiều hơn.
Mấy cha chỉ kể được vài trường hợp của mấy nàng rồi (ý) muốn quơ đủa cả nắm hả ?
Ủa mà hôm nay đâu phải ngày 8 tháng 3 ta ! :)[8D]:)[8D]
Thôi dzọt.

Hạng B1
20/10/06
85
0
0
Lòng đất

Nhứt trí với bác hahn_182006;). Các bác đừng bình lựng kiểu phê phán mấy chị em nữa nhé, không bác Hahn_182006 tổn thọ mất:D

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: mamaDung

Hình như các bác được ... nước để nói về chị em rùi đấy nhé:mad::mad::mad:, ai chạy xe trong đời mà chẳng 1 lần xảy ra sự cố?
Em bênh phụ nữ nè bác!:D:D:D
Từ ngày vợ em biết lái xe(trừ hồi đầu có tạt tai vớ vẩn), em thấy thật sung sướng mỗi khi đi nhậu.Cứ chén chú,chén anh thoải mái,vợ chở về.Giờ thấy mình rảng rang hơn nhiều.
Còn tay nghề thì chẳng phân biệt nam nữ đâu các bác,do tùy người thôi.Xin lỗi các bác chứ,có những kẻ mày râu thực sự,cầm vô lăng hàng chục năm mà lãi vẫn...........như Bò!!!!

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Chà...các bác phi-meo đừng có mờ nghe lời đường mật của các lão í :D Có việc cần nhờ, mới khen rối rít :D Bữa nào dìa trễ, hổng kịp cơm nước thử coi seo, mấy thằng chả mà hổng chì chiết, là nhà iem đi đầu xuống chưn liền :D Dọt :D

Trích đoạn: MINA

Em bênh phụ nữ nè bác!:D:D:D
Từ ngày vợ em biết lái xe(trừ hồi đầu có tạt tai vớ vẩn), em thấy thật sung sướng mỗi khi đi nhậu.Cứ chén chú,chén anh thoải mái,vợ chở về.Giờ thấy mình rảng rang hơn nhiều.
Còn tay nghề thì chẳng phân biệt nam nữ đâu các bác,do tùy người thôi.Xin lỗi các bác chứ,có những kẻ mày râu thực sự,cầm vô lăng hàng chục năm mà lãi vẫn...........như Bò!!!!

hóa ra bác MINA bênh phụ nữ chỉ vì mỗi chuyện nhậu nhẹt thui sao, thế thì chán quá, bác nói như vậy hóa ra là các chị em bít lái xe là để cánh đàn ông rảnh tay đi phá phách thui à :D:D:D:D:D

Hạng B2
9/8/06
109
0
0
50
Vung tau

Trích đoạn: hahn_182006

khi phụ nữ lái xe mà kô có bằng thì hậu quả sẽ ra sao, các bác hãy đọc bài này và cho ý kiến:

http://ngoisao.net/News/Thoi-cuoc/2006/11/3B9BB1A7/

mong các bác member của OS là phái nữ thông cảm nếu có gì đụng chạm đến quyền lợi

Quả là quá gan dạ, em xin bái phục.