Hạng D
9/5/16
1.182
3.610
113
124
Bên chỗ đăng ký xe TPHCM đang tạm nghỉ 1 tháng nay. Kể mà cơ quan thuế cũng nghỉ thì dân biết ơn.
Những cơ quan nào thuộc về nhân dân thì được nghỉ, còn thuộc về nhà nước thì vẫn làm

Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Túm cái váy là có bác nào chuột bạch thành công ra biển số mới chưa hay mấy anh pikachu làm màu.

Hạng B1
27/2/10
63
13
8
Em online đóng dc thuế TB rồi, đăng ký trên web của cục CSGT xong rồi. Có mail xác nhận kèm theo số đt của CSGT bên Nơ Trang Long. Gọi lên thì dc báo là chờ tiếp đến hết dịch, báo chí nói là do cục CSGT quảng cáo vậy thôi chứ SG chưa xử lý dc.

Buồn!!!

• Like
Reactions: Toietmoi
Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Em online đóng dc thuế TB rồi, đăng ký trên web của cục CSGT xong rồi. Có mail xác nhận kèm theo số đt của CSGT bên Nơ Trang Long. Gọi lên thì dc báo là chờ tiếp đến hết dịch, báo chí nói là do cục CSGT quảng cáo vậy thôi chứ SG chưa xử lý dc.

Buồn!!!
Ôi trời, vậy hoá ra cán bộ make colour ak.
Em cứ tưởng đăng ký được hoá ra lại chờ hết dịch vậy bày ra cái trò online này làm gì.

Hạng B1
27/2/10
63
13
8
Ôi trời, vậy hoá ra cán bộ make colour ak.
Em cứ tưởng đăng ký được hoá ra lại chờ hết dịch vậy bày ra cái trò online này làm gì.
Thì giải quyết dc đúng khâu đầu tiên: đăng ký. Còn lại thì tính sau! :(

Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Thì giải quyết dc đúng khâu đầu tiên: đăng ký. Còn lại thì tính sau! :(
Vậy tính ra khôn ghê luôn thuế má đóng xong hết rồi cái biển số chưa có thì đừng nói đến giấy đăng ký và sao đi đăng kiểm được ta xong ngồi dòm nhau cười trừ.
Em nói thiệt làm trò mèo, tưởng mình thực hiện nghĩa vụ vs nhà nước thì nhà nước làm nhiệm vụ của mình, chơi chắc ghê luôn ak.Đang thầm trong bụng mấy anh bữa nay tiến bộ cải cách thủ tục hành chính cho đăng ký online rồi thông báo người dân đem phương tiện lên xét là xong.
Khôn như mấy anh quê tui ex nó hốt hết đem nấu 7 món rồi :(